ถามหาน Hankook-Puma สนาม 3 จัดเมื่อไรครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย wichettt, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    เนื่องจากไม่ได้ไปร่วมงานแข่ง 2 สนามที่ผ่านมา
    จึงอยากไปร่วมแข่งในสนาม 3 สุดท้าย
    เลยอยากทราบว่า จะจัดขึ้นเมื่อไรครับ
    ทางภาคเหนือ จะได้ไปร่วมแข่งขันด้วย

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ยังหาสนามไม่ได้เลยครับ กำลังหาอยู่ อ๋องบอกมานะครับ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ขอบคุณครับคุณบอล
    ช่ายครับ ถูกต้องเลยครับ ยังหาที่โดนใจ ไม่ได้ครับ
    จะรีบแจ้งโดยด่วนครับ ถ้าหากได้สนานแล้ว
    ขอบคุณครับที่ติดตาม

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    รออยู่คับพี่ ช่วงปีใหม่น่าจะดีมากๆเลยคับ

5. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    หาสนามได้ยังครับคุณอ๋อง ถ้าหาได้แล้วรบกวนบอกด้วยนะครับ

6. นายก

นายก Guest

0
    0
    0
    อากาศเย็นๆอย่างนี้ น่า่จะจัดแข่งรถกันให้หนักๆเรยน๊าา.....ดันไปเห่อจัดกันหน้าร้อน+หน้าฝน เพี้ยนอ๊ะป่าวอ่ะ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดเร็ว ๆ ก้อดีคับพี่อ๋อง อยากวิ่งมาก ห้า ๆ

8. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ยังไม่ได้คุยเลยครับ ติดมอเตอร์เอ็กโปร อ่ะ
    แต่จะพยายาม หาจร้า
    อยากให้GYMKHANA เข้าถึงสายตาประชาชนอ่ะ
    ใจเย็นๆนะครับ เพราะอ๋อง ก็อยากให้มีก่อนปีใหม่อ่ะจร้า

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ครั้งที่แล้วว่าจะไปแต่ไม่ได้ไป ครั้งหน้าคิดว่าไปแน่นอนครับ

หาสถานที่ได้แล้วรบกวนบอกด้วยนะครับ:eek:

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    จัดที่เมืองทองเลยครับ งานมอเตอร์เอกโปนั่นแหละดี เมื่อหลายปีก่อน มอเตอร์แทรคก็เคยจัดครับ:D

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อีกเสียงคับ อ๋อง

มอเตอร์ x po ในงานเลย อิอิ ตรงลานจอดอ่า รับรอง เกิดแน่นอนคับ

12. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    เห็นด้วยครับ

13. GaB

1,643
    70
    0
    รออยู่ครับ

14. rca

rca New Member Member

184
    2
    0
    จัดที่เชียงใหม่เลยครับ

15. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สาธุ...ขออย่าชนกะงานแข่งไรเลย

อยากไปมากกกกกกกกกกกกกกกก

16. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    รอๆๆ

17. GaB

1,643
    70
    0
    ยังรออยู่ครับ

18. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    ตอบแทนคุงอ๋อง วันนี้ได้คุย คาดว่าน่าจะแถวสายไหม:Dวันเวลาไม่เฟริม:eek:

19. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แถวไหนของสายไหมหว่า หรือว่าตลาด :D

20. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    สายไหม มีที่ให้เล่นด้วยหรอ.......???

เอ๊ะ จะว่าไป กลางตลาดก็ได้นะคับพี่ เหอๆ

หรือว่า ทอ. อ่า

21. kaloon

kaloon New Member Member

27
    0
    0
    ทอ.ไม่ไหวม้างงงงงอิอิ รอให้พี่อ๋องมาเฟริมดีกว่างับ :p

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รอกันต่อปาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้