ขอถามเกี่ยวกับ ทีวีในรถหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย zyrick, 25 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zyrick

zyrick New Member Member

7
    0
    0
    คือผมพึ่งไปได้ทีวีในรถของ Mazda มาครับ เป็นตัวติดรถญี่ปุ่น มีจูนเนอร์ในตัวครับ
    ปัญหาคือ จูนเนอร์มันรับแต่สุญญาณ NTSC ไม่รับ PAL ครับทำให้รับคลื่นไทยได้ แต่ภาพกระโดด และขาวดำ
    พอทราบไหมครับ ว่าแก้ไขให้รับระบบ PAL ได้ไหมครับ ที่ไหนรับทำ ราคารปะมาณเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

2. zyrick

7
    0
    0
    ไม่มีใครทราบเลยหรือครับ

3. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ซื้อจูนเนอร์ต่างหากมาใส่ครับ คลองถมมีขาย ราคา8-9ร้อย

4. zyrick

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ แปลงที่ตัวมันไม่ได้ใช่ไหมครับ

5. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ลองยกไปบ้านหม้อดูจิ เผื่อเค้าทำได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้