รบกวนถามค่ะ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ari, 24 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ใช้เครื่องเล่นรุ่นนี้อยู่ค่ะsony CDX-M850MP ใช้งานปกติแต่บังเอิญไปจอดรถที่ๆมีเด็กรับรถ พอเค้าเอารถมาส่งมันแปลกๆตรงที่เปิดแล้ว
    ตรงที่วงสีแดงไว้ภาพไม่มาค่ะ ตัวหนังสือหายหมด ยังฟังเพลงได้แต่กดที่เครื่องโดยตรงไม่ได้เลยต้องใช้รีโมทอย่างเดียว
    อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรคะ กดรีเซ็ตแล้วก็ไม่หายค่ะ ใครพอจะทราบ รบกวนช่วยตอบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

View attachment 351343

2. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    ไม่เเน่ใจเค้าเรียกว่าอะไร สายเเพร์ รึเปล่าไม่เเน่ใจน่ะครับ อาจจะขาด

3. CyberBoy

CyberBoy New Member Member

48
    0
    0
    สายแพร์ขาดชัวร์ครับ

เข้าศูนย์ ไม่เกินพัน (ถ้ามันไม่ฟันอย่างอื่นเพิ่มเติม แล้วก็ย้ำด้วยว่า ห้ามปรับแต่จูนหัวอ่าน ออกมาต้องอ่านได้ทุกแผ่นเหมือนเดิม เพราะผมโดนวางยามาแล้ว)

ถ้าจำราคาไม่ผิด 760 บาทครับ รวมค่าแรงและ vat แล้ว

4. ari

670
    185
    0
    ขอบคุณมากๆค่ะ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลองส่งซ่อมค่ะ:)

5. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ป้าแอบไปเที่ยวไหนมาอะครับ มีเด็กรับรถด้วย สงสัยมันไปเล่น ซะจนพังเลยๆ

6. ari

670
    185
    0
    เฮ่อๆๆๆ ยังมาเจอถึงที่นี่เลยอ่า ไปซื้อของที่ play ground ครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้