R11 มีการ์ดกระจกหลังมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เนื่องจากผมไปติดฟิมร์มา บานหลังไม่สามารถ ติดเต็มได้ เเถบข้างบนมันจะมีรูถี่ๆ ไว้กลองเเสงฟิมร์ ไม่สามารถติดได้ เเล้วผมติดสีเข้มมาก ทำให้ดูเป็นช่องโหว่ กะว่าจะเอาอะไรมาคาด เพื่อจะบังไว้เห็นรถเด๋วนี้มีติดกันเยอะ อยากหา มาใส่ครับ ซื้อได้ที่ไหน มาใครขายมั้ยครับ ผม ขับ R11 หรือมีวิธีเเก้ปัณหาที่ดีกว่านี้มั้ย

2. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ติดสติ๊กเกอร์คาดเลยครับ เหมือนกะผม อิอิ

3. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    คาดสีอะไรครับ ไปติดได้ที่ไหน เเพงมั้ย

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    จิงๆเเล้วตรงบริเวณจุดไข่ปลาสามารถติดได้นะครับ r10 ของผมก็ติดได้เลยไม่มีปัญหา

เเต่ก็เเล้วเเต่ความปรานีตเเละฝีมือของร้านนั้นๆครับ

ของผมติดมาจะ 3 ปีก็ไม่มีหลุดหรือลอกบริเวณนั้นเลยครับ

เเต่ส่วนมากร้านเค้าจะเเนะนำว่าไม่ให้ติดบริเวณนั้นเพราะเค้ากลัวติดไปแล้วหลุดอ่ะครับ

5. presea _r11

presea _r11 Member Member

74
    0
    6
    ของผมติดสติ๊กเกอร์ใสสีดำ ก็พอได้ครับ

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ผมก็เคยมีความคิดว่า แก๊ปหลังเนี่ย จะเอาอะไรมาเทียบได้บ้างนะ มันก็สวยดีนะ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48

:rolleyes: Subaru impreza GD_ หน้า หมูไงครับ พี่ป๊อป

8. presea mania

presea mania New Member Member

6
    0
    0
    ที่ผมเคยรู้มา ถ้าอยากได้จริงลองไปสั่งทำเลยครับ ที่ร้าน TRC เซียงกงปทุมวัน เค้าน่าจะรับสั่งทำให้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้