อยากทราบแบบสี ของ civic สีน้ำตาลกะปิด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Eunos racingbeat, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eunos racingbeat

Eunos racingbeat New Member Member

34
    0
    0
    อยากทราบแบบสี ของ civic สีน้ำตาลกะปิด้วยครับ
    ใช้สีอะไรพ่น แล้ว ยี่ห้อไรครับ มีที่ไหนแนะนำบ้างครับ
    ขอบคุณครับ

2. Eunos racingbeat

Eunos racingbeat New Member Member

34
    0
    0
  3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่ทราบเหมือนกัน แต่มาช่วยอัพนะครับ

ไม่รู้ว่าที่ถามใช่สีที่เค้าเรียกกันน้ำตาลตัวนอกๆรึเปล่า? ถ้าใช่ลองคอยคนมาเพิ่มเติมครับ เห็นในเว็บมีคนใช้ EG สีน้ำตาลตัวนอกอยู่บ้างเหมือนกัน

:)

4. note_mit

note_mit New Member Member

58
    4
    0
    รอคำตอบด้วยครับ

5. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
    สวยคับ.....โหดดี

6. James--omac117

James--omac117 Active Member VIP

4,535
    8
    38
    EG ตัวนอก ไม่มีสีน้ำตาลนะคับ ที่เห็นๆกันส่วนมาก ก้อผสมกันเอง หรือ เทียบสีจากรุ่นอื่น ทั้งนั้นอ่ะคับ...

7. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    สีของรถเก่าเจมส์อ่ะสวยดีนะ ลองบอกเบอร์สีเพื่อนๆดู

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ความรู้ใหม่ครับ ขอบคุณครับ:eek:

ถ้าเจ้าของกระทู้อยากได้สีน้ำตาลก็ตามรถคุณเจมส์นี่เลยครับ สวยมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้