ช่วยเลือกหน่อยหลายหัวดีกว่าหัวเดียว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 21 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คือว่าไม่มีประสบการ เรื่องเวตเกตแยกเลย
    อยากรู้ว่าเลือกอันไหนดี
    ระหว่างเหรียนชัยกับตาน้อง หรือมีอะไรแนะนำ Pm มาบอกได้เลยคร๊าบ
    ใจผมเหรียนชัย เพราะอยู่ใกล้บ้าน และความเห็นของพี่ พี่ ทุกคนล่ะคร๊าบ

2. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    รอชมผลงาน แซดดด,,,,คับ

3. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    คุณภาพ ขึ้นอยู่กับการใช้งาน

4. SuMo_ChAmP

SuMo_ChAmP New Member Member

319
    14
    0
    กาหลง

ดังดี ครับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ผมงบน้อยจัดได้แค่ของแถวบ้านเนี้ยคับ
    แล้วแต่ความถนัดเลยท่าน

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขนาดงบน้อยนะเนี่ย ถ้างบเยอะสงสัยกลายเป็นเครื่องบิน 555+555:D:D:D

7. JZ_std.

8,075
    74
    0
    หมู ของแถวบ้านเป็นรูปทรงไหน และ ราคาเท่าไรขอดูหน่อยครับ

8. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ของตาน้องเค้ามีอะไหล่ทุกชิ้นอะนะ เราบูสเท่าไหร่บอกเค้าได้ ลองถามเค้าดูครับ ถ้าเล่นของยี่ห้อก็ต้องลองถามผู้ที่เคยใช้ดูอะครับ ......แล้วตอนนี้บูสอยู่ที่เท่าไหร่อะครับ

9. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ถ้าบูสไม่เยอะ ไม่ถึง40 ไม่ต้องเป็นห่วงหรอกครับ เลือกเอาที่ราคากับความสะดวกก็ได้ครับ ดีเซลไม่เหมือนเบนซิล

ดีเซลบูสไหลอ่ะมันส์ดีครับ ถ้าเป็นเบนซิลแค่ไหลจาก 0.8 ไป1.2 ก็ขี้เยี่ยวเหนียวเตรียมซ่อมได้เลย

10. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    0.8 บาร์ เองอาคร๊าบ โบเดิม ว่าจะเอา วาวเล็ก
    ช่วยแนะนำผมหน่อย เน้นเสียงเพราะ อิ อิ

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ถ้าเป็นเจไหล อะงานเข้าแน่นอนครับ ไส้แตก ...........................
    แล้วมีแบบเวตเกตรับประกัน ถ้าไหล แล้วไส้แตกเปลี่ยนไส้ให้ด้วยไหมครับ 555555

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าใส้แตกไม่มีคนรับประกันหรอกคุณแมน แต่ถ้า ....... ไม่แตกอ่ะคืนเงิน

555555 :D:D:D:D:D

13. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ๋อ มีหลายแบบเลยคับพี่แมน ทั้ง Sard Trust Hks โอ้ยผมเห็นมีเกือบครบอ่ะคับ
    เห็นมีทั้งวาล์วเล็ก-ใหญ่ด้วยนะ ส่วนราคาไม่แน่ใจอ่ะคับ แต่รู้ว่าถูกอ่ะคับ ส่วนรูป
    ก้อมีในรูปที่ผมลงไว้เลยอ่ะคับพี่แมน

14. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่ทีก้อพูดเข้า พี่ก้อใช้ย่อยเหมือนกันแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้