Top Gear EvoX vs WRX STi เผื่อใครยังไม่ได้ดูครับ : - )

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Bluejeans, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    ไม่รู้ว่ามีใครโพสไว้รึยังนะครับ เขา Review ดีนะผมว่า
    อัดโค้งกันเต็มๆ เทียบกันเลย แต่ละมุม สุดท้ายแล้ว.....ไม่อยากบอก เศร้าครับ
    (เพราะผมชอบอิม :cry:)
    ประมาณว่า พี่แกเปรียบเทียบเหมือนบอลเลย
    อีโวเป็น เชลซี อิมรุ่นที่ผ่านมาเป็นแมนยู แต่อิมตัวนี้เปรียบเหมือน.....ลองดูกันเอง :cry:

http://videos.streetfire.net/video/Top-Gear-EVO-X-vs-WRX-STi_169396.htm

ปล. เครดิต คุณ Legacy GC จาก SSS ที่แนะนำมาอีกทีนะครับ

2. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    Nottingham Forest!!!!

3. ขับได้สุดมาก ๆ ครับ วิจารย์ตรงไปตรงมา เมื่อไหร่เมืองไทย
    จะมีรายการแบบนี้บ้างน้อ เบื่อรายการรถประเทศไทยจริง ๆ
    สาระแทบจะหาอะไรไม่ได้แล้ว

4. ont_sadung

ont_sadung Member Member

92
    8
    8
    im ตัวล่าสุด ลดความโหดลงไปเยอะ น่าเสียดาย

5. nattapol3357

nattapol3357 New Member Member

34
    2
    0
    เข้ามาแสดงความรัก Subaru ครับ

6. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    ตามนั้นแคร๊บๆ EVO รุ่นไหนก็.....
    ของเค้า__ดีจิงๆๆ

7. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    รักอิม ชอบอิมนะ แต่อยากกิ๊กกับอีโวบ้างเหมือนกัน:D

8. ครุฑน้อย

ครุฑน้อย New Member Member

70
    3
    0
    เข้าไปดูใน youtube อ่ะคับ เพียบเลย เอามาทดสอบอยู่หลายรายการเหมือนกันนะ มันดีครับ...

9. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขับฮอนด้า แต่ชอบอิมนะ จุ๊บๆ:eek:

10. เจ๋ง

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งจริงๆคับ

12. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    หลังาก im ข่ม evo มานาน

มี evo ตัวเนี้ยแหละที่ ข่ม im ทุกๆด้าน

13. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ใจข้างขวา รัก evo ใจข้างซ้ายรัก im ครับ อิอิ

14. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขับได้สุดยอดมากคับ

15. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    Im เท่านั้น

16. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    รายการดีๆแบบนี้ อยากให้เอามาออกอีกครั้ง

17. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    evo10 สุดยอดจังเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้