มาแล้ว!!! รูปมีตติ้ง 11-10-51 ร้านกุ้งเต้น ใครเป็นใครส่องดูเอาโล้ด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Super_book, 12 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เริ่มเลยดีกว่า

ไปกินข้าวก่อน ที่เหลือจะเอามาลงให้ดูต่อ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆคร้าบ...พี่บุ๊ค

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    งาน นี้ ผม เบี้ยว 555+

4. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พี่หล่ะน้อยใจจริงๆเลยอ่ะตูน

555+

5. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ พี่ ผม จะ ไป ยัง ไง ละ พี่ แหม๋ๆ

ตัว ก็ เจ็บ นะ ครับ รถ ก็ ไม่ มี

พี่ ไม่ มา รับ ผม ละ ครับ พี่ บุ๊ค 5555+ :rolleyes: น่า น้อย ใจ กว่า นะ พี่ แหะๆ

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    น้อยใจด้วยคน :D:D:D:D

7. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    เสียดาย อดไปอีกแล้ว จัดทีไรอยุ่เวร รพ ตลอดเลยอ่ะ รอเดือนหน้า เคลียร์เวรให้หมดซะเลย จะได้ ไปเปิดหูเปิดตากะเค้าซะที ขับ R-11 มีปีนึง ยังไม่รู้จักใครที่ใช้รุ่นเดียวกะเรามั่งเลย

8. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    น่าไปจัง
    อิอิ

9. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    T-T"....อยากไปๆๆ....

10. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    เหมือนงานเปิดตัวพ่อแม่ลูกเลย...อิอิ

11. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มาอัพค่าใช้จ่ายนะครับ

หลังจากที่เก็บค่าอาหาร+ค่าห้องเกะ เพื่อนสมาชิกกันไปวันนั้น สรุปเหลือกองกลางอยู่ ประมาณ 200 บาทนะครับ

12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    คัยเปนคัยม่างเนี่ยยยยยยย แล้วกินกันยังไงหมื่นก่าเนี่ย

13. tOon`

2,324
    43
    48
    :rolleyes: ปวดท้ายทอย ปวดหลัง แล้วก็เจ็บไหปลาร้า :mad:

14. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รอบหน้าหาโลเกชั่นแถวบ้านพี่ฉะดีกว่า
    เผื่อจะได้เจอะเจอกันบ้าง
    จากรอบที่ผ่านมาสนุกสนาน เฮฮากันเหมือนเดิม พาลูกเด็กเล็กแดงไปด้วย :)
    ส่วนตัวผมว่าดีน่ะ :) ท่านไหนพลาดรอบที่ผ่านมา เดือนหน้าทำตัวให้ว่างน่ะครับ แล้วเราเจอกัน :)

15. yuty

290
    2
    0
    จัดไป...จัดไป...จัดไป..อิอิอิ

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    คราวหน้าหาที่จอดรถไกลๆ โต๊ะอาหารด้วยครับ หนีไปชมรถกันหมดไม่ยอมมาร้องเกะ กันเลย ปล่อยน้ายุทธโชว์ 10 รวด อิอิอิ:D:D:D

17. BecoN

BecoN New Member Member

71
    0
    0
    ฮือ ฮือ อยากไปด้วยจังครับ คราหน้าจะหาเวลาไป ฮือ ฮือ ตอนนี้วุ่นทำเจ้า อาสิบ อยู่ครับ เดี๋ยวจะเอาไปด้วยคราวหน้า เห็นบรรยากาศพี่น้องแล้วน่าอบอุ่นเอาการเลย
    ไม่เห็นถ่ายรูปรถมาฝากมั่งฮะ

18. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    อยากไปเหมือนกัน..อยู่ไกลต้องทำใจ..เศร้าเลย

19. yuty

290
    2
    0
    ไม่ใช่ผมแล้ว..พี่พันเอก

คนที่ร้องเยอะต้องเจ้า แล็ป แล้วครับ(ภาพมันฟ้อง)อิอิ::D:D

20. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    โห่...พี่ยุทธ ผมร้องแค่3เพลงเอง กำลังดี........อิอิ

21. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ อยาก ไป ..... แต่ จะ ทำ ไง ละ เนีย

22. พี่ๆคะ น้องตกข่าวมีทติ้งหลายรอบละค่ะ

ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย ใครมีความกรุณาโทรบอกหน่อยนะคะ

0877027312

อยากไปมากเลยค่ะ

23. pumitus

pumitus New Member Member

5
    0
    0
    ไม่ได้ไปเสียดาย

นายเจนยั้งอยู่เปล่า

พี่หน่องหวัดดีคับผมjackr10

เสียดายจังเลยอยู่แถวบ้านด้วยดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้