สายดึงเปิดฝาประท้ายจากในรถ มีขายที่ไหนคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใครรู้บ้าง เเล้วราคาเท่าไร ผมดึงเเรงไปหน่อยเลยขาดเอาดื้อๆ เหอะๆ

โทรไปถามที่ศูนย์มิตซูเค้าก็บอกว่าไม่มี 5 5 5 + ผมว่าผมคงต้องให้กุญเเจเปิดฝาท้ายไปตลอดเเน่ๆ หุหุ เซ็ง~

2. tony_wi

tony_wi New Member Member

1
    0
    0
    ใช้ของE-car ดัดแปลงนิดหน่อย แทน

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ราคาประมาณเท่าไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้