มีปัญหาเรื่องพวงมาลัย เดียวหนักเดียวก็เบา

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย creammer, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เมื่อเดือนที่แล้วไปเปลี่ยนแร็คมา
    ตอนแรกก็ดีครับ แต่บางครั้งมันก็หนักมาก
    บางครั้งมันก็เบา ไม่รู้ว่ามันเป็นอะไรเป็นที่ปั๊ม Power
    หรือว่าเป็นที่แร็คครับ
    รบกวนถามพู้รู้นิดนึงครับ ขอบคุณครับ

2. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0
    มี 2 อย่างคับไม่ปั๊มเพาเวอก็ยอยแก่นพวกมาลัยคาบสงสัยโทรมาปรึษาได้คับ

3. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    ขอบคุณครับเดียวผมโทรไปปรึกษานะครับ

4. Prajuab.d

Prajuab.d New Member Member

75
    6
    0
    ของผมก็เป็นเหมือนกัน แต่อาการพวงมาลัยดึงไม่นิ่ง ทำช่วงล่างมาเหมือนกัน ตอนแรกนึกว่าจะหายเป็นมาหลายเดือนแล้ว ใครเซียนบ้างครับ ตั้งศูนย์ก็ไม่หาย

5. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    ของผมก็เป็นครับ บางทีติดเครื่องใหม่ๆ หนักมือพอดูเลยครับ พอเครื่องเริ่มร้อน ก็เบาขึ้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้