รบกวนถาม กันชนหลังของศูนย์ ตัว LEV จะเอาไปใส่ 96 ได้ไหม๊ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย dome0222, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dome0222

dome0222 New Member Member

31
    3
    0
    รบกวนถาม กันชนหลังของ ศูนย์ตัว LEV จะเอาไปใส่ 96 ได้ไหม๊ครับ จะใส่ได้พอดีไหม๊ หรือว่าจะต้องแปลงอะไรบ้าง ขอความกรุณาและขอรบกวนถามสมาชิก EK ทุกท่านที่มีประสบการณ์หรือเคยใส่มาก่อนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ ถ้ามีรูปมาดูจะเป็นพระคุณยิ่งๆครับผม;)

2. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    ได้คับ ง่ายๆ ไม่ต้องแปลง

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
  4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    พอดีเป๊ะ

5. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ใส่ได้เลยคับ

6. ค่าใช้จ่ายประมาณเท่ารัยคับ "อนุเคราะห์" ด้วย

7. p_ek

p_ek New Member Member

90
    9
    0
    ต้องทำสีหรือเปล่าครับ
    ถ้าทำก็หลักพันถ้าใส่เลยก็หลักร้อย

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  8. dome0222

dome0222 New Member Member

31
    3
    0
    ขอบคุณมากน่ะครับสำหรับคำตอบ....ที่ได้มา......เพื่อเป็นแนวทางในการแต่ง...........แล้วมีใครที่จะขายกันชนหลังตัว lev บ้างครับหรือว่าแหล่งซื้อแถวไหนมีบ้างครับ........ขอบคุณอีกครั้งด้วยครับ

ใส่อยู่เหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้