<<< MSL ENDURANCE 3 Hr >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D หวัดดีครับทุกท่าน

รายการแข่ง MSL Endurance Race 3 ชม. วันเสาร์ที่ 28 ต.ค นี้ แน่นอนครับ รีบมาสมัครด่วน

สนามนี้มีหลายรุ่น
    รุ่นสื่อมวลชน
    รุ่น COMER
    รุ่น Female 2
    รุ่น Endurance 3 ชม. (รถแข่งมี 20 คัน )

ทีมที่สนใจ ติดต่อขอรายละเอียดได้เลยครับ 1 ทีม (3คน-4คน)

ค่าสมัคร ต่อทีม 15,000 บาท (3 คน /คนละ 5000 บาท 4 คน / คนละ 3750 บาท )

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เมื่อไหร่จะมีรุ่น male 1 บ้างครับคุณไก่? :D

Endurance 3 ชั่วโมง confirm ทีม Stuttgart หนึ่งทีมนะครับ (ชายร่างท้วม 3 ท่านเช่นเดิม) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2006
  3. gai08

1,213
    4
    0
    :D ทีมที่จะลงแข่งมีดังนี้
    1. ทีม PRESSURE
    2. ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม)
    3. ทีม PW Printing (เล็กปากท่อ.Durex .พลนายแบบ)
    4. ทีม VW SHOWTIME (ไอซ์คับ ,ต้อคับ. โปรอมรคับ)
    5. ทีม Stuttgart ( WF_Kitti. Toey_prc . Keak7766 )
    6..ทีม MOJO racing (คุณ หลวงและเพื่อนๆ)
    7..ทีม CHUNHASARN RACING CLUB
    8..ทีม BENDIX >TUNEBY (BankBlue และเพื่อนๆ)
    9..ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY
    10.ทีม CHAINGMAI SPEEDWAY
    11.ทีม PowerSlide
    12ทีม SPY (POMM > NU53>
    13 ทีม เผือกจิตรแรลลี่
    14ทีม THE PIZZA (ยังไม่ชัวร์) Martin> Poul>Thomas
    15ทีม CRG RACING (ยังไม่ชัวร์) เหล้ง ครูชาย mikky Jame
    16ทีม อิสระ(คุณ ธนา เฮียชัย นัท )
    17ทีม JPS (คุณหนุ่ย คุณเต้ย คุณ ยะ)
    18ทีม FEMALE

ประมาณนี้นะครับยังไม่ชัวร์ ยังไงก็รีบมาสมัครกันนะครับ..ส่วนคนที่มาลงชื่อใว้สำหรับต้องการแข่งเชิญครับ...ตอนนี้มี ไมเคิ้ล คุณเล็ก และทีมศิษย์ครูชาย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2006
  4. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    BENDIX TEAM confirm แน่นอนครับ :D

5. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    ทีมอิสระ มีคุณธนา เฮียชัย น้องนัทและเพิ่มน้องต้นอีกคนครับทีมผมมีนักแข่งหล่อหล่อทั้งนั้นแค่นี้ก็มีชัยไปกว่าครึ่งแล้วครับ:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2006
  6. gai08

1,213
    4
    0
    เฮียชัย....ตกลงตามนั้น...หล่อๆทั้งทีม..เฮียชัยยังหล่ออยู่เลยเหมือนตอนขับ โรตารี่ที่พีระ เมื่อ 20 ปีก่อน

7. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ทีมSPY รายงานตัวคร้าบบบบบ

ทีมSpy น่าจะมีนักขับ 1.คุณพอม(หัวหน้าทีม) 2. NU53 3. คุณมิกกี้ 4.Boy Kazza (น่าจะเป็นสมาชิกคนล่าสุดครับ รอยืนยันจากหัวหน้าทีม)

8. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    พี่ เก่งหายไปไหน

9. gai08

1,213
    4
    0
    นั้นนะสิ..หายไปเลยนะ...ว่าแต่KAZZA อยู่ทีม SPY ก็ดีนะ.....เหน่งว่าไง หรือเป็นห่วง...เต้ย

10. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ทีมเก่งๆเพียบเยยยยย สนามนี้

11. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    อิอิอิอิ:D :D :D :D

12. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    หนามนี้ speedpoint หายปายยยยยย !!!

13. Tee_NeNG

212
    0
    0
    จานย์มาเองง

ปกติมีแต่ลูกศิษย์ลงไปบู คราวนี้อาจารย์ชายมาเองเลยย :eek:

14. NU53

641
    0
    0
    อาจจะเอาชื่อ Speedpoint พ่วงท้าย

เห็นบอยบอกว่า อยากให้เป็นชื่อทีม SPY Speedpoint (น่าจะออกมาเป็นอย่างนี้มั้ง) คงต้องรอถามหัวหน้าทีม Pome ก่อนOK มั้ย...

ปล. หลังจากเมื่ออาทิตย์ที่แล้วพี่และบอย ลงทดสอบ(เช่า) รถ 2 เครื่อง ขับไลน์ปัจจุบันดู เวลาออกมาต่างกันแค่0.01 ( 27. ต้นๆ) ok. ฉลุย....:D

15. AQDONUT

677
    11
    0
    ดูรายชื่อคนในทีมสิ เหอๆ

16. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    15ทีม CRG RACING (ยังไม่ชัวร์) เหล้ง ครูชาย mikky Jame

โห...หนาวเลย

17. gai08

1,213
    4
    0
    สำหรับคนที่ต้องการแข่งแต่ไม่มีทีม หรือคนเดียว มาลงชื่อใว้ครับ ตอนนี้มี 2 คนแล้วที่มาลงชื่อ

ได้แก่ ไมเคิ้ล และ เล็ก (ตอนนี้ยังมายืนรออยู่เลยครับ)

18. NU53

641
    0
    0
    อ้าว

คุณมิกกี้ จะขับให้ทีม CRG เหรอ ครับ พี่ไก่(ชัวส์มั้ยครับ) จะได้รีบหานักขับมาแทน:(

19. Tee_NeNG

212
    0
    0
    ย้ายรุ่นก้าบบบ

ผมไปลงแข่งรุ่น Female 2 แทนดีกว่านะคับ ฮึๆๆๆ :p

20. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    น้องเหน่งอย่าลืมใส่ซิลิโคนด้วยนะใบหน้าให้เลยครับ :eek: :eek: :eek:

21. AQDONUT

677
    11
    0
    ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม) <<<<<<<< แค่ชื่อทีมก็ส่อแววม่วงแล้ว อิอิ

22. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    :eek: :eek: :eek:

23. gai08

1,213
    4
    0
    เข้าทาง....ได้ข่าวว่า..ทีมงานของนัทหานางแบบ..แต่ทีมงานของ..แบ็งค์หา...นายแบบผู้ชาย..!!!!

ปล.ตกลงว่า...ทีมBENDIX>>>...สีม่วงป่าวอะ
    :eek:

24. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ตอนนี้มีตี๋ธารเข้ามาอีก 1 ครับ ทีม หมูโจ๊ก (ตี๋แก็ป,ตี๋เหน่ง.ตี๋หนุ่ม,ตี๋ธาร) ม่วง ของจริงแล้วครับ

25. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ต้องลองครับๆ.....นายแบบผู้ชายที่ภาพไปถ่ายนี่ เสียวๆทั้งนั้น.....

อย่าคิดมากครับ...ไปถ่ายแบบแฟชั่นเสื้อผ้า แล้วทำกิจกรรมแอ๊ดแวนเจอร์ มันเลยเสียว:D :D :D

26. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    โห.....สราดดดด พูดหยั่งงี้ สาธุ ขอให้ฝนเมิน ทีนี้เมิงก็จะได้แต่ฝัน(เปียก) กิ๊วๆ:cool:

27. Tee_NeNG

212
    0
    0
    รักษาสุขภาพด้วยคับ

ฝันเปียกมากๆไม่ดีต่อสุขภาพนะคับพี่ๆ น้องตี๋เปนห่วงคับ;)

28. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ไม่ต้องห่วงครับผมไม่ค่อยชอบฝันเปียกครับ ผมชอบแต่ฝน(พิมพ์ผิด)ฝันที่เป็นจริงครับ :D

29. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    โห...หาสาวๆให้คนนึงดิครับ....เหงาจัง

30. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    อาจารย์อะมอน ยังจะให้หาอะไรให้อีกเหรอกั๊บ อย่างอาจารย์ ถ้าอยากลองพวกแปลกๆ พวก หมา แมว อะไรค่อยให้พวกตี๋ๆมันหาให้นะกั๊บ แต่ถ้าให้หา ญ ให้หน่ะ ผมว่าเทพอะมอนคงไม่ขัดสนอยู่แล้ว ฤว่าตอนนี้ชักเริ่มเบื่อ ผู้หญิงแล้วหล่ะกั๊บ อยากลองอะไรแปลกๆ ก็ถามคุณบ็อบได้นะกั๊บ เค้ากำลังอยากลอง พวก สาวประเภทสองหรือประเภทมากกว่าสองอยู่พอดี ลองคุยกันนะกั๊บ ลองโทรไปที่เบอร์นี้ดูนะกั๊บ:eek: 08992627XX

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้