ผ้ากรองของ d15b กับ b16a

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย perartist, 29 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. perartist

perartist New Member Member

22
    0
    0
    ผ้ากรองของ d15b กับ b16a ขนาดมันใส่ด้วยกันได้ไหมครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่ได้ครับเหมือนกัน

3. perartist

perartist New Member Member

22
    0
    0
    ขอคุณมากครับ

4. neung_prc

neung_prc New Member Member

321
    1
    0
    แล้วท่อไอดีที่วิ่งจาก กรอง มาที่ ปากผีเสื้อ ละครับ ขนาดและความยาวมันใส่กันได้ไหมครับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ความยาวเท่ากันครับแต่ขนาดตรงที่สวมเข้ากับลิ้นไม่เท่าครับ
    ของB16 จะใหญ่กว่า ถ้าจะเอาของ D15 มาใส่ก็ใส่ได้ครับแต่ต้องข่มขืนเข้าเลยครับ

6. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    อย่าถึงขั้นข่มขืนเลยครับ คนเราต้องมีศีลธรรมประจำใจ :D
    หาซื้อกรองที่มันตรงรุ่นก็ได้ครับ น่าจะมีเยอะอยู่นะ

7. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    ท่อยางจากลิ้นมากรองเล็กกว่ามากๆน่ะครับถ้าเป็นเครื่อง B16 แนะนำว่าหาตรงรุ่นมาใส่ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้