ถามหน่อยจ้า...

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย yosae, 17 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yosae

yosae New Member Member

87
    0
    0
    แผ่นแอ๊คชั่นรีเพลย์..PS2..กับ..AR2..หาซื้อได้ที่ไหนครับหายากจังเลยหามานานแล้วครับ..ใครรู้บอกทีน้า..:eek:

2. yosae

87
    0
    0
    อัพ

3. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    ไม่ไปดูแถวMBKอะคับ

4. good_boy

good_boy New Member Member

23
    1
    0
    ผมเคยใช่AR2อยู่คับ
    แต่ถ้าให้แนะนำ เป็นactionสำเร็จรูปไปเลยดีกว่าคับ

5. yosae

87
    0
    0
    :eek: ..มันเปงยางงัยอะครับ..ไมเคยเหน..:eek:

6. good_boy

good_boy New Member Member

23
    1
    0
    ไปร้านเกมทั่วไป แล้วบอกที่ร้านว่า"เอาแผ่นaction replayคับ"
    แผ่นดีตรงที่ว่าจะใส่codeมาใส่เลย แผ่นจะทำออกมาเป็นเวอร์ชั่นคับ
    แต่แผ่นactionสำเร็จจะไม่สามารถใส่codeเพิ่มได้คับ
    :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้