ขอความรู้คับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 27 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    วันนี้ไปบางนาเจอ sr ฝาดำมาคับ ขับหน้าออโต้ แต่ไม่ใช่ vvl ไม่ทราบเป็นรุ่นไหนขอ ขอสเป็คด้วยคับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เค้าพ่นฝารึเปล่าครับ ลองสังเกตุท่อไอดีดูครับ

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รุ้สึกว่าจะเป็น UK SPEC เหมือนฝาแดงครับ แต่ใหม่กว่า

เพราะเป็นทท่อไอดีเหลี่ยม

กล่อง bosch

แรงม้าไม่ทราบครับ

4. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    เท่าที่ดูไม่ได้พ่นนะคับ กะvvl อันไหนแรงกว่า

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ถ้าuk ฝาจะมีโลโก้ infinitiอยู่ครับ vvl แรงม้ามากกว่า แต่uk ขับมันส์กว่า คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้