ศิลปะปิ่น๙ทางนี้ด่วนเลยครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย bankbank, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankbank

bankbank New Member Member

7
    0
    0
    ศิษย์เก่าศิลป์ปิ่นทุกรุ่นขอเชิญรายงานตัวหน่อยคับผม06

2. che911

che911 Guest

0
    0
    0
    ...รายงานตัวคับผ้ม G203 ป้าย35โบว์

3. AREA88

AREA88 New Member Member

9
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม 08 G203 ท่านํานนท์
    พี่อยู่06 นี่รุ่น บัง แม่กลองปล่าวครับ

4. bankbank

7
    0
    0
    ใช่คับเรียนห้องเดียวกับไอ้บัง แม่กลอง แต่กลับG.203บ้านอยู่แถวพระรามเจ็ด

5. bankbank

7
    0
    0
    ใช่คับเรียนห้องเดียวกับไอ้บัง แม่กลอง แต่กลับG.203บ้านอยู่แถวพระรามเจ็ด

6. bankbank

7
    0
    0
    ใช้รถรุ่นเดียวกันกับผมเลยนะAE110,มาคุยกันบ่อยๆนะคับ

7. AREA88

AREA88 New Member Member

9
    0
    0
    ยินดีครับ ถ้าอยู่203 น่าจะเคยเห็นกัน ลูกสายประธานก่อ หรอว่าไม่ได้กลับพร้อมแกงค์ใหญ่
    แล้วทุกวันนี้ ร.ร. ยังเปิดอยู่ป่าวครับ เผื่อมีโอกาศจะไปเยี่ยม อ.กัญญา
    ปล.พี่ชื่ออะไรครับ

8. bankbank

7
    0
    0
    กลับพร้อมแกงค์ใหญ่คับ รรปิดไปนานแล้วนี่คับเคยขับรถเข้าไปดู ผมชื่อแบงค์นะคับเรียนห้องเดียวกับ บัง แม่กลอง โก๋ หัวหยิก

9. pukun

pukun New Member Member

31
    2
    0
    สวัสดีครับ ศย. 05 G-42 มีแก่กว่านี้ไหมคับ....ดีใจเจอพี่ๆน้องศิลปะปิ่น

10. คิดถึง

นึกถึงวันเวลาเก่าๆแล้ว ก็ เฮ้อ คิดถึงวะ ไอ้บอลสามแสน รุ่น2เป็นงัยบ้างวะ อยากติดต่อเพื่อนๆน้องๆ พอดีตอนนี้ย้ายมา อยู่ที่ จังหวัดกระบี่ ใครอยากมาเที่ยวก็ [email protected] โทร 081-887-0031

11. มีน 02

มีน 02 Guest

0
    0
    0
    ศย. 02 เข้ามาทักทายครับ งานปีนี้ อาจจะมีโอกาสได้เจอะกับ พี่ๆ น้องๆ บ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้