แท่นเครื่อง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Joe300ZX, 22 ตุลาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Joe300ZX

Joe300ZX New Member Member

3
    0
    0
    คือว่าผมมีเพื่อนคนหนึ่ง ขับ 300ZX Z32 พี่แกอยากทำโปรเจ็คแปลกๆ คืออยากเอา SR20DET มาลงแทน VG30DE แต่ทว่าเขาไม่ได้อยู่เมืองไทย เลยอยากรู้ว่า มีที่ไหนรับทำแท่นเครื่องแบบเอาน็อตขันได้เลย ไม่ต้องเชื่อม ตัด ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เข้ามาอัพครับ เห็นพวกเมืองนอก เล่นกันหลายเครื่องเลยนะครับ นิสสัน ก็ ส่วนใหญ่ไปทาง rb sr vq ก็ยังมีเร้ย

3. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    มันต้องออกแบบมา เฉพาะเลยครับ เครื่อง Machine ในไทยทำได้สบายครับ ถ้ามี Drawing มานะ

4. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ที่พี่เหน่ง driver motorsport เคยทำZ32 sr20 คันนึง ลองปรึกษาแกดูครับ

5. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    up...

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้