สอบถามเรื่องกรองเปลือยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dearruam, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    พอดีผมได้กรองเปลือยมา1ชุดแต่พอใส่เสร็จแล้วลองขับดูเวลารอบสูงๆเสียงมันดังแบบอู้ๆเข้ามาในห้องโดยสารเลยครับมันทำให้หูผมอึ้ไปเลยมีวิธีแก้ยังงัยบ้างครับที่จะให้เสียงอู้นั้นเบาลงหรือหายไปเลยก็ดีครับรถผม สตราด้าเครื่อง 2800 ครับ (มือใหม่หัดขับกะบะ)

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ไอ้เสียงอู้ๆเนี่ย น่าจะเกิดจากการดูดอากาศนะคับ เพราะกรองเปลือยถ้าเวลาใส่

กับรถ N/A แล้วมันก็จะดังอย่างนี้แหละคับ
    หรือรอผู้รู้มาตอบอีกทีก็ได้คับ

3. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
  4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามนั้นคับ

5. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ดันๆไป

6. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ขอบคุณครับ สงสัยต้องฟังเสียงอู้ต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้