ต้องการคอมแอร์ด่วนครับ ใครมีช่วยที

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย WooDoo31, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WooDoo31

WooDoo31 New Member Member

29
    0
    0
    คือจู่คอมมันน๊อคเฉยเลย
    เอาไปให้ช่างดูเขาว่าต้องเปลี่ยน
    เลยจะขอซื้อจากเพื่อนๆในคลับนี้ครับ
    ใครมีเก็บไว้ สภาพไม่พัง จะขายยังไง
    รบกวนลงเบอร์ติดต่อ กะราคาไว้หน่อยนะครับ
    ตอนนี้ร้อนมากๆๆๆเลย ช่วยทีนะครับผม

2. WooDoo31

29
    0
    0
    ลืมไป เครื่อง2L II อ่ะครับไมตี้X ครับผม

3. Banditking

Banditking New Member Member

50
    1
    0
    นี่ก้อกำลังจะเปลี่ยนคอมแอร์เหมือนกัน...

ช่างจะติดของสิงคโปร์ให้ ประมาณ3500 ถ้าของญี่ปุ่นราคาประมาณ 6พันกว่า

แต่ก้อไม่รุว่าของ สิงคโปร์มันจะดีรึป่าว

4. Vampires 007

Vampires 007 New Member Member

48
    0
    0
    ของผมก็ใกล้จะกลับญึ่ปุ่นเต็มทีแล้ว คิดว่าคงอีกไม่นาน
    ผมเคยไปหาช่างทรัพย์ (ช่างแอร์ตัวจริง) ช่างเค้าแนะนำร้านอยู่ที่เซียงกงบางนา ร้านอยู่ ซ.4
    แต่ผมจำชื่อร้านไม่ได้แล้ว ลองโทรถามช่างทรัพย์ที่เบอร์ 081-614-6270 ดูน่ะครับ
    ถ้าไปถึงร้านแล้วบอกว่าช่างทรัพย์แนะนำมา เห็นว่าจะได้ส่วนลดเยอะด้วยน่ะครับ ช่างทรัพย์เค้าว่างั้น

5. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เชียงกงชัวร์สุดครับมีแน่นอนราคาไม่แรงด้วยครับ

6. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตามคุณเบน เลยครับ

7. WooDoo31

29
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ ลองโทรไปถามที่เชียงกงสุขสวัสดิ์ดูเค้าบอก 2200 บาท
    มันถูกผิดปกติรึเปล่าอ่ะครับ

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไม่หรอกครับ ผมว่าราคาเนียก็น่าจะมี ลองโทรเช็คเชียงกงบางนาดูครับ
    02 3168944

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หมั่นเติมน้ำมันคอมแอร์ ครับยืดอายุออกไปได้อีกไกลเลย
    ของผมแอร์สองตู้ คอมเดิมแพง 2 อัน
    ยังเดินปกติครับ ล้างใหญ่มาแค่ทีเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้