อยากใส่หางให้ลูกชายคับ ใส่ dc 2 หรือ mugen ครายมีรูปเอาให้ดูหน่อยนะคับ (มีdcรุ่นอื่นด้วยหรอที่ใส่si

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย adda_black, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ขอบคุนผู้รุ้คับ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ใส่ DC2 อยู่ครับ :D

3. กะจะโชว์หางหลัง หรือโชว์ CP035 จ้ะ อิๆ
    แต่คันขาวสวยดีนะ วันหลังเอามาโชว์บ้างล่ะ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    อยากใส่ DC2 เหมือนกันครับ แต่ทำใจไม่ได้ที่ต้องเจาะรูใหม่:cry:

ตอนนี้เลยใส่ของเดิมไปก่อน แต่อยากได้หางหลังทรงสูง EK เหมือนกัน เพราะไม่ต้องเจาะรูครับ:eek:

ส่วนของ DC ที่ใส่ Si ได้เลย ไม่แน่ใจว่าต้องเป็นของ Integra DB8 รึเปล่านะครับ (เป็น DC2 4 ประตู) ต้องไปเช็คอีกทีครับ

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    DC2 มองจากกระจกมองหลังครับ อิอิ :D :D

6. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ดีเลยครับมุมมองนี้ ไม่บังกระจกเท่าไหร่ น่าหามาใส่บ้าง ตอนนี้ใส่ Mugen อยู่ บังเยอะเหมือนกัน

7. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    DB8 ใส่ไม่ได้แน่นอนครับ :D

8. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ทรงสูงก็ต้องเจาะรูใหม่ครับ

9. tamako

3,038
    88
    0
    :D รอชุบตัวอีกแป็ปครับ คันขาว เด๋วสวยไม่พอให้พี่ๆชม อิอิ :D

10. adda_black

48
    0
    0
    thank คับ ต้องเจาะรูใหม่เปล่าครับ ตอนนี้เป็นของ0ครับ
    แล้วอยากถามว่า พลาสติกกับไฟเบออัึนไหนดีกว่าคับดีกว่ายังไงคับ

11. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณครับ:eek:

แป่ว นึกว่าทรงสูงไม่ต้องเจาะแล้วนะครับพี่ท้อป อันนี้หมายถึงถ้ารถมีสปอยเลอร์มาอยู่แล้วด้วยแล้วจะใส่หางทรงสูง ก็ต้องเจาะรูใหม่อยู่ดีเหรอครับ? :eek:

ตอบผิด อายจังเลยครับ ขอโทษด้วยนะครับ:eek:

12. tamako

3,038
    88
    0
    :eek: เจาะ ทั้ง 4 รูเรยครับ แต่จะเห็นแค่2รูอีก2รูจะซ่อนอยู่ใน กระดูกงูกระโปรงพอดี ตรงตำแหน่ง
    ยางกันกระแทก ฝากระโปรง พอดี :D
    :D หางก็ซื้อของแท้ ดีที่สุด ตอนนี้ไม่ค่อยแพงแร้วครับ :cool:

13. adda_black

48
    0
    0
    หาได้แถวไหน ราคาประมานเท่าไรคับ บอกหน่อยครับ:D

14. tamako

3,038
    88
    0
    หาตามเวปนี่แหระครับ น่าจะอยู่ที่ 4-6พันน่ะครับ แต่หกพันคงไม่มีแร้วอ่ะครับ แพงเกิน

15. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    หางหลังdc2ทำไมบางคนดูสูงจังอ่ะครับ หรือว่าเป็นที่มุมกล้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้