อำลา........

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toku, 16 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    คันนี้

โมไปก็หลายแสน ลงสนามบ้าง เอาไปรับหญิง (แต่หญิงไม่ขึ้นบ้างก็มี) ให้คุณแม่ และแม่คุณ(ทุกคน)นั่งก็บ่อย ..... สนุกกับมันมานาน.... อยู่กันมาสิบกว่าปี หมดเครื่องไปสามตัว มันผูกพันธ์น่ะ แต่ชีวิตมันต้องเดินไปข้างหน้าครับ

วันนี้ผม....ขายลงแล้วครับ ....

ลูกสมุนคันใหม่ ไม่ใช่คันไหนไกล..... CN9A EVO IV สีขาว คันในกรุของพี่ช้าง VNS ครับ เอามาทำดิมๆ ขับชิวๆ หล่อๆ ยังไม่กล้าแต่งเติมครับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยน่ะครับ

2. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ยินดีด้วยครับป๋าต๊อก เดี๋ยวซักพักก็จะคันเอง อิอิ

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    รถเทพ กับเจ้าของเทพ คอยดูต่อไป

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    แรงจัด

5. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
  6. deathscy

deathscy New Member Member

225
    1
    0
    ท้ายเบ็นซ์สู้ๆ

7. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    เเล้วเจอกันงาน Together we share "น้ำใจเพื่อน้อง" 3-4 กันยานี้ นะครับ

8. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ได้ใหม่แล้วลืมเก่านี่คับ 555

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อืมๆ ชอบขาวๆ ไม่ชอบดำๆ นี้เอง

10. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    แต่งรถก่อนแต่ง...............ย คอนเฟริม อิอิ

11. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    คนที่แล้ว เอ๋ยยยย คันที่แล้วก็ไม่ดำไม่ใช่เหรอ แค่ เทาดำ อิอิ

12. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    งามจริงๆรถท่านต๊อก ขาวเนียนจริงๆ แต่ไม่เห็นมีใครชอบดำๆเลยอ่ะคับ
    ผมว่าดำดี,ดำดูดดี เอ้ย...ดำดุดี ก็สวยนะคับ อิ อิ

13. toku

1,101
    4
    0
    ดำดุดีครับ ดำดุดี......แต่ขาวๆ อวบๆ มีใครจะปฏิเสธมั้ยว่าไม่ชอบ?

14. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เรื่องนี้ผมไม่ช่ำชองคับท่าน 555+ สงสัยต้องรอถามตามาร์ชแล้วล่ะท่าน

15. toku

1,101
    4
    0
    คนนั้นเค้าชอบของขาวตลอดกาลอยู่แร้ววววววว

16. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขาวๆไรกันฟังไม่เห็นรู้เรื่อง

17. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    อัพรุ่น แต่ไม่ทิ้งสายเลือด คันนี้ต่อไปจะต้องงามแน่ๆ ผมมั่นใจ:D

18. toku

1,101
    4
    0
    แต่งสวยไม่เป็นน่ะสิท่านอั๋น.....กลัวเจ้าของเก่ามาเห็นแล้วซื้อคืนไปบิวท์เองจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้