ใครมีวิธีD.I.Y พวงมาลัยโลโก้แดงมั่งคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย Akuza, 11 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Akuza

Akuza New Member Member

5
    0
    0
    เมื่อก่อนเคยเห็นกระทู้อะคับ ใช้eg4d ใครรู้วิธีสอนมั่งอะคับโลโก้แดงในพวกมาลัยอะคับ

2. |2abbit

|2abbit New Member Member

126
    0
    0
    ใช้สติ๊กเกอร์สะท้อนแสงของ 3Mครับ

3. Akuza

5
    0
    0
    ช่วยบอกวิธีทำหน่อยดิคับ มีรูปด้วยยิงดีคับเพื่อเพื่อนๆคนอื่นสนใจด้วยอะคับ

4. Akuza

5
    0
    0
    ใครมีวิธีทำช่วยสอนหน่อยนะคับ ผมเคยเห็นในบอดเคยมีคนทำอยู่อะคับแบบเปลื่อนโลโก้ฮอนด้าในพวงมาลัยเป็นโลโก้แดงอะคับ

5. monta...q

monta...q New Member Member

9
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกัน

6. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    อีกคนครับ

7. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    โลโก้แดง แล้วแบบของจริงๆมันเป็นยังไงเหรอครับ

8. tae_civic

tae_civic New Member Member

43
    2
    0
    กำกำ

9. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    อยากรู้เหมือนกัน

10. Egsport191

Egsport191 New Member Member

97
    22
    0
    เคยทำครับดูจากรูป ครับ
    ใช้สติกเกอร์แดง ตัดและติด ใจเย็นๆ
    จากนั้นก็พ่นแลกเกอร์ 2 รอบให้ เนียน
    ก่อนทำต้องถอดโลโก้ออกจากพวงมาลัยก่อน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มีนาคม 2007
  11. tom_3027

tom_3027 New Member Member

64
    1
    0
    แล้วของEKทำไงคับ มันไม่มีโลโก้ มาให้ แต่เป็นปั้มนูน ติดพวงมาลัยเลย

12. Eksport

Eksport Guest

0
    0
    0
    คงต้องถอด พวงมาลัยออกมา อะครับ

13. Blackcoupe

Blackcoupe New Member Member

141
    7
    0
    ของผมเป็นแบบนี้อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้