แย่แล้ว !!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย HA.....Man, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HA.....Man

HA.....Man Guest

0
    0
    0
    EK ไปขึ้นฟุตบาทมา อ่ะ ครับพี่น้อง เมื่อวานจะไปตั้งศูนย์ ที่ Shell Auto Serv
    ปรากฎว่าตั้งไม่ได้ เพราะว่าช่างที่ Shell Auto Serv บอกว่าตัวถังฉีก งานเข้าเลยครับ
    เยอะด้วยเท่าที่ผมดู พอมีใครแนะนำร้านซ่อมและแก้ไข จุดนี้ได้บ้างอ่ะครับ รบกวนด้วยครับ
    ปล.ตอนนี้วิ่งตูดส่ายตลอดเลย ลงหลุม หรือ กระแทก ส่ายน่ากลัว มากๆ

2. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    รอผู้รู้มาช่วยตอบครับ...........

แต่เท่าที่ผมรู้นะครับ สามารถทำ JIG ได้ แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนทำบ้าง[
    /SIZE]

3. HA.....Man

HA.....Man Guest

0
    0
    0
    แย่แล้ว....ช่วยที

JIG คืออะไรครับ ช่วยแนะนำที
    มีใครบอกจะรู้บ้างครับ ช่วยที ขอบคุณครับ

4. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ตัวถังส่วนไหนฉีกครับ ผมว่ามันฉีกได้ก็น่าจะเชื่อมได้นะครับ ไม่น่ามีปัญหา เข้าอู่เคาะพ่นสีเลย เช็คดูครับ

5. รถไม่มีประกันเหรอครับ สร้างสถานการณ์เอาก็ได้ ให้คันเพื่อนที่มี 3 พลัสทำเป็นชนตูดแล้วให้รถคุณปีนฟุตบาตอีกทีครับ และเสียให้ 3 พลัส 2000 ค่าแอ๊กเซ็บ แต่อย่าบอกนะว่าเป็นเพื่อนกัน ไม่ได้โดนโกงประกันนะ ไม่อยากเสียเยอะก็ต้องหัวหมอบ้างอะ อิอิ

6. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เข้าอู่ให้ช่างตีราคาดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้