รูปงานแข่ง Motor-xclub Khampaengphet Gymkhana ครั้งที่ 2 : 11 ต.ค. 51 กำแพงเพชร

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aof_Car selection shop, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    งานของทางภาคเหนือตอนล่างนะครับ

โดยมี ท่าน บก.วิเชษฐ์นิตยสารนักเลงรถภาคเหนือ มาจัดการแข่งขันให้พวกเราได้วิ่งกัน

งานนี้รถน้อยไปหน่อยครับ อากาศร้อนมากๆ

ขออนญาตเจ้าของรูปด้วยครับผม

ดูรูปเพิ่มเติมได้ตามลิงค์นี้ครับ

http://www.motor-xclub.com/chiangmai/index.php?option=com_content&task=view&id=284&Itemid=53

2. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

3. Aof_Car selection shop

941
    14
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มาจัดกุงเทพบ้างนะคับ อยากแข่ง อุอุ

5. แง่ๆ...แง่ๆ...
    ขอโทษทีนะน้องอ๊อฟ...
    เหอๆ...อดไปเลยอ้า...
    รถพังอยู่ที่ ตลาดพิจิตรอ้า
    งานเข้าเยย...

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ว้าวๆๆๆๆ ลานน่าเล่นมากคับ ไกลไปหน่อย ไม่งั้นไปแจมแน่นอนคับ

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  8. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ไม่ได้ไป.......

9. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    น่าจัดงานมากมาย ในกรุงเทพหายากมาก
    อยากไปด้วยอ่ะ ทำไงดีคราบพี่น้อง

10. balloon.com

687
    4
    0
    ก็ขับรถไปสิครับ ไม่ไกล 300 กว่าโลเอง :D:D:D

11. balloon.com

687
    4
    0
    อ๊อฟครับ มีแข่งครั้งหน้าอีกเมื่อไหร่ครับ ปีนี้หรือเปล่าครับ งานนี้ไม่พลาดแล้วครับ :D:D:D

12. Aof_Car selection shop

941
    14
    0
    ไม่แน่ใจอ่ะครับพี่บอล อาจจะเป็นปีหน้าเลย ต้องรอ บก.วิเชษฐ์ มาแจ้งอีกครั้งอ่ะครับ

แต่ใจพวกผมอยากจะจัดกันเอง แต่ติดตรงที่ไม่มีไฟ Pre stage กับนาฬิกาจับเวลา

นี่แหละครับ ค่าเช่าแพงสู้ไม่ไหว

ปกติไปขอแจมกะคนที่มาจัด Drag อ่ะครับ ค่อนข้างลำบากใจ

13. ^^
    สู้ๆ...ครับน้องอ๊อฟ
    พี่อ๊อฟเอาใจช้วยครับ
    เหอๆ...เริ่มจะงง...ชื่อละ

14. balloon.com

687
    4
    0
    เข้าใจครับ :):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้