ขอคำเเนะนำก่อนไปเปลี่ยนสีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย sarut, 18 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    พรุ่งนี้จะเข้าอู่สีไปทำสีเหลืองy56ครับ
    ทีคำเเนะนำอ่ะไรบ้างไหมครับ

2. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ถอดกระจกหรือเปล่า ถ้าถอดขั้นตอนถอดอาจส่งผลให้กระจกแตกได้นะครับ
    เปลี่ยนยางขอบกระจก

ดูจากรูปแล้วคิ้วข้างประตูของคุณเคยทำสีมาแล้ว
    อยากแนะนำให้เบิกมาทำสีใหม่เลยนะครับ เพราะว่าถ้าเอาของเดิมไปพ่นอีกยางมันจะไม่เรียบเนียนนะครับ

3. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    ผม พึ่งเปลี่ยนยาง ขอบกระจกหน้ารถมา ไปซื้อ แถว คลองถม 2000 แนะ

และ ไปเปลี่ยนแถวนั้นเลย ถอดออกแล้ว ใส่ยางใหม่ ค่า ใส่ อีก 800 แนะครับ

งาน เนียบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้