ชี้แจ้งแก้ไข MEETING ANNIVERSARY 2 YEAR HILUXclub 2008

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้รถซา..หริ่ม, 26 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เนื่องจาก ทางพี่เก่ง เรซซิ่งเวป ได้ติดต่อมา

ต้องงดงานคาร์คลับ ในวันที่ ๑๓​ธันวา นี้

เนื่องจากมีการจัดแข่งขัน จัดอันดับ ไรสักอย่าง

แร้วไม่มี วันที่ว่างให้จัดงาน ได้อีก

จึงต้องงด การแข่งที่จะมี ที่คลอง​๕ ในวันนั้นไป

แต่ๆๆๆๆ งานครบรอบ ๒ ปี คลับจะไม่งดตาม

อาจจะเปนมิตติ้ง ต่างจังหวัด

หรือ อาจจะไปจัดที่สนามใหม่ แถวพระราม ๒

สมาชิกทุกคนคิดว่าไง แสดงความคิดเหนกันหน่อย คัฟ

ยังงัยเดวเราจะชี้แจ้งให้ทราบ อีกที่

ขอโทษด้วยคัฟ สำหรับใครๆๆที่ซุ่ๆๆทำรถอยู่ ๕๕๕๕๕

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มารอคนข้างล่างต่อไปครับ....ว่าไงดี..

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รอคนข้างล่างอีกทีนะคับ ( ผมยังไงก็ได้ ) อิอิ

4. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    สนามใส่เลยเปนงัยคับ
    ประเดิมเลย
    อิอิ

5. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อิอิ ยังไงก็ได้อ่ะคับ

6. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ปิด สุววรณภูมิ ..มิตติ้งเลย สองเลนส์..ยาวๆๆๆเหมือนกัน ฮิฮิ

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตกลงกำหนดเป็นวันที่ 13 ธันวา ใช้หรือเปล่าวครับ
    หรือวันที่ 9 พฤศจิกายน ครับ

++++++++++++
    รบกวนแจ้งวันให้อีกครั้งนะครับ
    ++++++++++++

ช่วงสิ้นปีจะเริ่มไม่ค่อยว่างครับ ขอขบคุณครับ!!!!

8. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จัดมาครับผมยางงายก็ได้ ตกลงวันที่13นี้ไม่ได้ไปคลอง5ใช่มั้ยครับ พีเอ็มบอกด้วยครับ

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เซงเลยอุตส่าห์ซุ่มทำไปตั้งแยะ 555

ไปแหลมแท่นมั๊ยคับไปโชว์ตัวกัน อิอิ

10. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ว่าไงว่ากันครับพี่น้อง

11. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ซะงั้น อ่ะ
    อดเลยเรา สู้ต่อไปพี่

ผมอยากให้มีจัดคับ

ใกลแค่ไหนก็ไป ถ้าไมไร้ปั้มแก๊ส 555++

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เดี๋ยวให้ท่านประธานเราติดต่อกับทางสนามบินดูครับ...:D

13. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    เห็นด้วยครับ13ธ.ค.แหลมแท่นสมาชิกท่านอื่นว่าใงครับ:):):)

14. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ถ้าจะไปเที่ยวก็แหลมแท่นครับ
    ถ้าแข่งรถด้วยก็สนามใหม่ดีกว่าครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  15. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    ผมว่าไปมิตติ้งกานที่ต่างจังหวัดก็ดีนะครับหนุกหนานกานไป ไปกานเยอะๆๆหนุกดีๆๆ ที่ไหนก็ได้ครับ

ก็แค่...ดีเซล...พื้นๆๆ

16. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    เข้ามาดูความเคลื่อนไหวครับ.......

17. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    รอไปแข่งสนามใหม่ก็ได้มั้งครับ สนามเปิดใหม่มีโปรโมชั่นตรึมแน่ รับรอง

18. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    555 จริงๆอ่ะผมอยากให้ไปสนามใหม่ก็ได้จะได้เอารถไป ถ้าแหลมแท่นผมคงต้องนั่งรถเมล์ไปหา พี่ๆรบกวนติดรถไป ด้วย แต่ถ้ามาต่องจังหวัดก็ลองพิจารณาที่เขาค้อดูครับอากาศเริ่มเย็นแล้ว แล้วที่ว่าอ่ะวันไหนดีอ่ะครับ

19. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    จัดไป จัดไป.........

ไปไหนก็ไปกัน.......ขอแค่ได้ไปก็พอ เห่อ เห่อ

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เอางัยเอากันคับ สนามก้อได้ แหล่มแท่นก้อดีคับ แต่ขออย่างเดียว
    อย่าไปไกลมากเลยคับ เห็นใจคนงบน้อยด้วยเด้อ

21. ก็จัดเดือนมกราปีหน้าไปเลย ทีเดิมก็ได้ แทร็กใหม่ ระยะเบรกพอสำหรับรถแรง แต่ไม่มีตังซื้อเบรกดีๆใช้ อิอิ

22. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    มีเหล้าเป็นพอครับ สำหรับผม เพราะรถไม่แรงอยู่แว้วววววว(รีบๆจัดไปกันนะครับเด๋วแก๊สขึ้นราคา 555+)

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอาไง??ดีคับ...

24. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

:D:D:D

25. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใช่ๆๆๆๆๆๆงัน้ เราพอกันแค่นี้ก่อนเน้อพี่ เอาที่มีอยู่มาใส่ก่อนแล้วกัน

แหลมดีกว่า แล้วไม่ต้องมีใครมาชวนไปต่อที่อื่นนะเอาแค่ แหลมแท่นพอ

ขี้เกรียด ดมควันดีเซล 55555555555555

26. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เดือนพฤษจิกายน มั๊ย

27. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ระวังจะโดนจิงๆๆน่ะค๊าฟ งานนี้อ่ะ:D:D:D:D

28. กระบะตูดดำ

3,739
    32
    0
    ยังไง ยังไง ว่าไงกันเอ่ย

สมาชิก HLC ท่านอื่นว่าไงคับ ช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะคับ (ขอบคุณ)

29. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เอาวันเสาร์นี้ไปเลยเป็นไง...เอาเริ่มตั้งแต่กลางวันเลย ไปไหนไปกัน...คริ คริ

30. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    ฮือๆบ้านไกลไปม่ายถึงงงงงงงงงงงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้