สวัสดีครับ...อยากโม 1 jz ที่อู่noi อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Noi eLeven' เริ่มโดย a.a., 23 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    พอดีมีโบเดี่ยวกะ กล่อง hks fcon v ไม่ pro น่ะครับ ไม่ทราบว่า ใช้เวลากี่วันเสร็จครับ (เขาควายไม่มีนะครับ) คงต้องรบกวนที่ร้านทำให้น่ะครับ [​IMG]

2. a.a.

37
    0
    0
    ม ถามราคาครับ ประมาณ เท่าไหร่ครับ...โบลูกนี้ แหละครับ

3. a.a.

37
    0
    0
    ง่ะ ไม่มีคนมาตอบเลย ...อู่นี้คนหายไปไหนหมดครับ [​IMG]

4. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    อืม....แนะนำว่าโทรไปที่ 0-2538-1779 เลยดีกว่าครับ รับรองพี่น้อยตอบเคลียร์แน่นอนฮะ

5. ระดับโลก

ระดับโลก New Member Moderator VIP Racer

142
    0
    0
    โทษทีค้าบ โทรเข้ามือถือพี่น้อยเลยคับ 01-8195963 หรือลองแวะเข้าไปที่อู่เลยก็ได้ครับ

6. OHM 11

OHM 11 New Member VIP Racer

12
    1
    0
  7. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    โข่งหลังใหญ่โครต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้