ถามเรื่องจาน RUNSTOP

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย the_secretest, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ใครเคยใช้จานซิ่งบ้างครับ อยากถามว่ามันดีมั้ยครับ

2. xxy

xxy New Member Member

68
    4
    0
    เห็นคนใช้เค้าว่ากันว่า มันร้าวจะร้าวอ่ะครับ เมื่อใช้ไปสักระยะ

3. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    ใช้อยู่ครับ

ใช้อยู่ครับ ปกติดีครับราคาถูกด้วย ผมเอาไปแข่ง gimcanaสะกดแบบนี้ป่าวหว่า เบรคหนักๆไม่เป็นไรครับ ผ้าเบรค projec mu ครับ:D

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เห็นเค้าว่ามันชอบร้าวตอนใช้งานร้อนๆแล้วมาโดนน้ำ ไม่รู้จริงหรือเปล่า ผมเองก็สนใจอยู่เหมือนกัน :D

5. Pann_SI

Pann_SI New Member Member

2
    0
    0
    ผมเคยใช้ครับ ไม่มีปัญหา ผมใช้แบบเซาะร่อง เจาะรูครับ เจียจานได้ประมาณ5-6ครั้ง ร่องหายหมดครับ แต่ใช้งานเหมือนเบรคเดิมทุกอย่างไม่ค่อยเห็นผลต่างได้ความสวยงามอย่างเดียวครับ ซื้อได้ที่ผู้ผลิตโดยตรงอยู่แถวภูเขาทองแต่จำซอบไม่ได้ครับ ต้องเอาไปใส่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้