ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 23 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    สมาชิกใหม่ๆครับ..ชาวKARTING ยินดีต้อนรับครับ

น้องเกด และ น้องนิ้ง

2. gai08

1,213
    4
    0
    น้อง ไมเคิ้ล อีกคน ยินดีต้อนรับ และยินดีด้วยได้ทีมแข่งแล้ว :D

3. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    สาวๆคือสีสัน

มาร่วมยินดีค้าบ สาวๆเยอะดีค้าบ ชอบ;)

4. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    หื่นออก

พี่ธารหื่นออกแล้วคับ เก็บๆหน่อยคับพี่ :p

5. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    สวัสดีคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

6. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ขอเข้าร่วมสมาคมด้วยคนกั๊บ ผมสมาชิกใหม่กั๊บ พึ่ง จบม.ปลายมาหยกๆ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะกั๊บ ฝากเนื้อแล้วเมากันผมไม่เกี่ยวนะกั๊บ:D

7. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    สวัสดีคะ

:D :D :D :D สวัสดีคะ พี่ไก่ และทุกๆคน ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ :D :D :D :D
    :p :p :p ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ :p :p :p :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  8. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    หวัดดีคร้าบบบบบบ

9. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    สวัสดีครับ ยังงัยก็ ฝากเนี้อหนึ่งตัว:eek: เอ้ย ฝากเนื้อฝากตัว ด้วยนะครับ ผม สมาชิกใหม่ ยังขับคาร์ทไม่เป็นเลยครับ ยังงัย ถ้าไปที่สนาม พี่ๆ ช่วยสอนกระผมด้วยนะครับ:D

10. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็น sticker ข้าวมันไก่เจ้อ้วน ติดอยู่หลังรถที่จอดใน MSL หลายครั้งแล้วครับ
    ว่าจะไปลองทานดู แต่ไปไม่ถูกครับ แผนที่ร้านมันเล็กไปนิ๊ดนะครับ....................
    ผู้น้อยอ่านไม่ออก

11. sagura

sagura New Member VIP

15
    0
    0
    นั่นคือแผนที่ร้านกาแฟคะ

แต่ร้านข้าวมันไก่อยู่ตรงเกษตร ข้างๆโรงพยาบาลเมโย อยู่ในตลาดบางเขน เปิด 24 ชั่วโมง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2006
  12. WF_Kitti

1,695
    3
    38

เปิด 24 ชั่วโมงแล้วจะเอาเงินไปเก็บไว้ที่ไหนหล่ะครับ :)
    จะพาลูกชายไปทานดูครับ 2 หนุ่มน้อยชอบข้าวมันไก่มากๆ

13. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    หวัดดีจ้า ไม่ได้เข้ามาหลายวัน เพราะซ้อมจนเหนื่อย พี่ไก่เล่นตั้งกระทู้เลยหรอ แหะๆ

14. Super_Ning

2,302
    5
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคะ...................

15. amp_showtime

amp_showtime New Member Member

11
    0
    0
    โห...........

ขอแนะนำตัวด้วยสิ ..ค่ะ อิอิ

16. gai08

1,213
    4
    0
    เดี๋ยวมีสาวๆมาอีกเยอะๆ เหอะๆ

17. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    :D พี่ไก่ทำงานหนักเลยช่วงนี้

18. a_mon01

481
    1
    0
    หวัดดีจ้า

19. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    หวาดดีคร้าบบบบบ ใครมีปัญหากะ แอม ในสนาม บอกนะคร้าบบบบบบ เดี๋ยวเคลียร์ให้คร้าบบบบบ:D

20. a_mon01

481
    1
    0
    โอ้ว......เจ้าถิ่นถึงกับออกตัวเลยคร้าบบ รับเคลียร์เองเลย

21. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    ขอแนะนำด้วยครับ

เสียดายยี่ห้อ Stuttgart ไม่ได้ทำรองเท้าผู้หญิง
    แต่เอาเป็นว่าเปลี่ยนเป็นโปรโมทยี่ห้อ Dortmuend แทนก็แล้วกัน
    หรือว่าจะเป็นยี่ห้อ Clicks ก็ดี แต่จะลืมยี่ห้อ Buddy ก็ไม่ได้อีก

22. Hello Maemay

Hello Maemay New Member Lady Member

25
    0
    0
    เมย์ค่ะ

สวัสดีค้า.....ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ยังไงก็ช่วยสอนวิธีการขับด้วยนะคะ

23. lemongirl

lemongirl New Member Member

4
    0
    0
    มะนาวเองค่ะ

เราก้อมาแว้วววววว มะนาวเอง
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะทุกคน

24. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    เจ๊เตี้ยมาเองง

ไม่รับฝากคับ เพราะความสูงไม่ถึงคับ ฮาๆๆๆ :D

25. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    สาวววว สาว...ฉาว...ฉาวววว...เต็มมมเลย ชอบ ชอบ ....อิอิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนเรยคร๊าบบบ
    :D :D :D

26. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนๆครับ มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะครับ...

27. a_mon01

481
    1
    0
  28. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    ทำไมกระทู้นี้มีมือใหม่แบบโหดๆเยอะจังครับ ผมสงสัย

29. Super_Ning

2,302
    5
    0
    แง่ววววววววววววว

30. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ตัวเล็กๆน่าร้ากกก

2คนนี้ก็อยู่แก๊งเดียวกันไม่ใช่เหรอครับ

:eek:"แก๊งสเมิร์ฟ":eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้