แจ้งเพื่อนแถว ลาดกระบัง.ศรีนคริทร์.สมุทรปราการ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย hivigo, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    หลังจากที่คุยกับแมน..และพี่ๆในคลับ..สรุปว่าเพื่อนแถว ลาดกระบัง..ครีนครินทร์..สมุทรปราการ..และใกล้เคียงเราจะรวมตัวกันก่อนที่ปั้ม...คาลเท็กซ์..เลยเชียงกงบางนาไปหน่อย..ก่อนขึ้นวงแหวน.....เวลา 18.00-18.30 วันที่1-11-51 ....เพื่อนๆคนอื่นๆสนใจจะไปด้วย..ก็มาเจอกันได้นะคับ.....ไปกันหลายๆคัน..จะได้ไม่เหงา ส่วนตาแมนจะตามไปทีหลัง....:D:D:D:D

เบอร์ติดต่อครับ

เทน 0878191009

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2008
  2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไปด้วยคับ อิอิ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    น่าสนจายแฮ่ะ.....งิงิ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    คือว่าจะออกจากบ้านที่สาย3ไปรอที่บางนาแล้วขับกลับมามิตติ้งที่บางใหญ่.............เข้าใจถูกป่ะฮั่ง ก็ดีนะ...เพื่อออออออออ?????

5. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    อ้าวลืมไปไปเลยว่าบ้านอยู่สาย 3 นึกว่าอยู่ลาดบังอ่ะ :D:D:D

6. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอให้เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ

7. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ....

รอมานานแย้ว ในที่สุดก้อร่วมตัวก่อนไป
    55++ ไม่หลงแย้ว ใกล้บ้านอีกต่างหาก อย่า อิจฉากันน่ะคร๊าบ

8. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ...

งัยเดียวขโมยน้ำโค้ก 1 ลัง ไปฝาก 66++
    แม่จะด่าไหมเนี๊ย ทำเนียนหน่อย

9. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    และแล้วก้อเปนผมที่ต้องเดินทางคนเดียวว ......

ใจนึงก้ออยากไป ร่วมกะพี่โซนลาดกระบัง แต่ระยะทาง พอๆ กะบางใหญ่เรย ฮ่าๆๆๆ

10. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ...

ไม่เห็นไกลเลย มินบุรีมาที่นี้เอง แซด 3 ที่ก้อถึง
    นัทมาทางนี้ดิ โห หลายคัน หนุก หนุก
    ถ้างัยเดียวไปทางมินเป็นเพื่อน

11. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ไปด้วยคันนึง................แต่ไปกะกลุ่มนี้ทีไร.....เฮ้อ................ขับช้าๆกันไม่เป็นหรือไง

เห็นใจรถ STANDARD มั่งจิ ตามไม่ทัน.....อะ

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ได้ข่าวว่าโมมาแล้วหนิเดียร์

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เงินค่าน้ำมันเหลือเหรอครับ เอามาลงขวดดีกว่าไหม
    เจอคนบ้า 2คนล่ะ

ผมอยู่สวนสยามครับ อยู่ตรงไหนของมีนครับเจอทักทายได้ครับ

จัดให้แล้วนะครับ คุณนที ใกล้ๆ

14. hivigo

2,219
    39
    0
    ย้ายเลย..พี่ฮั่งงงงง :sad::sad::sad:

มาเลยคับ..แล้วเจอกันคับ :p:p

ไม่ไกลเลยคับเด๋วนี้น้ำมันถูกแล้ว...ไปด้วยกันดีกว่าคับ..วิ่งวงแหวนสะดวกด้วยคับ...:sad::sad::sad:

แกนั่นแหละตัวดี..ตาเดีย..:D:D:D:D:D:D

15. Vampires 007

Vampires 007 New Member Member

48
    0
    0
    อยากไปด้วย แต่ยังไม่รู้จักใครเลยครับ รถก็ไม่สวย...............

16. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ยังงี้ต้องออก 2รอบครับ

ตีนผี ออกที่หลัง 15 นาที ยังไงก้อทัน หุหุ

17. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    รอผมด้วยนะกลัวไปไม่ทันโซนลาดกระบัง

18. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ก็เงีย โตบ้านเพื่อน ตลอด

19. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    ผมอยู่สายไหมไปด้วย จะพยายามไปให้ถูกคร๊าบ
    ใครอยู่แถวสะพานใหม่หรือสายไหม ขอให้ยกมือขึ้น
    ผมจะได้ตามไปด้วย

20. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ฝั่งไปชลบุรีรึว่าฝั่งไปบางนาอะคับ หน้าที่ทำงานผมพอดีเวลาก็กะลังสวยไปพร้อมกันซ๊ะเลย

21. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ยังไงก็ขับกันมาเรื่อยๆนะครับ

มาม๊ะ.........มาฝั่งธนฯกัน.......

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วเจอกันนะครับ

23. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แวะมาทักทาย

หวัดดีครับพี่แมน.......อิอิ :D:D:D

24. hivigo

2,219
    39
    0
    ขาเข้า กทม.คับ..ไปพร้อมกันเลยคับ..คุณปอ..:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ตุลาคม 2008
  25. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ยาวไปคับ

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ไปไหนครับ

27. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    งวดหน้าตามใจคุณต้นเลยจะพาทีไปไหนก็ได้ มีเด็ดๆแถวบ้านป่าว

28. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    ดีเลยคับ จะได้ไม่หลง เด็กบ้านนอกด้วย อิอิ ผมอยุ่เทพารักษ์

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไปไหนไปกันครับ ช่วยทิ้งช่วง มิสติ้งกันหน่อยนะครับ เงินไม่ค่อยมีช่วงนี้
    ไหนๆ ใครบอกวางเครื่องติดแก๊ส แล้วเงินเหลือ ว่ะเนียยยยยยย

30. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    อุ๊ย...........เทพารักษ์ เหมือนกันเลย อยู่แถวไหนฮะ ผมอยู่ เทพานิเวศน์ ครับ

เด็กใต้วงแหวนกาญจนาภิเษกครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้