◙◙◙ Happy BirthDay น้องปิ่น(pinnup#230) 17ต.ค. ◙◙◙

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย green nv #032, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    Happy BirthDay น้องปิ่นนะครับ

ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรง

เงินทองไหลมาเทมาครับ...:D

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    รักนะ...:D
    ขอให้มีแฟนหล่อที่สุดในโลกเลย...

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    HBD ครับเจ๊ มีความสุขมากๆนะค๊าบอิอิ โชคดีๆตลอดปีเยย มีแฟนหล่อๆที่สุดในโลกไหนไม่รู้แบบพี่แจ๊คไปตลอดคับ55555

4. nongtong

nongtong New Member Member

46
    14
    0
    Happy Birthday มีความสุขมากๆๆๆๆ และทุกๆวันนะคร๊าบบบ

5. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    HBD คร้าบบบบบบบบมีความสุขมากๆร่ำรวยๆคิดหวังสิ่งใดให้ได้สิ่งนั้นนะครับ
    ปล.มีแฟนหล่อๆแบบแจ๊คช่ายเป่า:D:D:D:D

6. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    ขอบคุณพี่เป้ค่ะ ที่เปิดกระทู้ให้ ไม่เหมือนแฟนหนูเลยค่ะ.....วันเกิดถวายแข้งเลยค่ะพี่

ขอบคุณน้องกบ ,น้องอั้ม ,nv1020 ,nongtong,TEERASIT (คัยวะ) คุ้นๆ

ของคุณ TEERASIT คำอวยพรของคนนี้ท่าจะไม่ได้ผลอะ....จากที่ได้เห็นตัวเป็นๆแล้ว....
    อ้วนดำ อ้วนดำ แต่หนูก็รักของหนูนะ.....:p:p

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    Happy BirthDay ครับ....ไม่จน ไม่เจ็บ นะครับ
    ส่วนเรื่องแฟน คงต้องทำจัยเน๊อะ....อิอิ...ล้อเล่น
    ที่มีอยู่หล่อแล้วจร้า

8. pinnup

73
    11
    0

ขอบคุณค่ะพี่หนุ่ม
    หนูทำใจอยู่ค่ะพี่หนุ่ม....บุญหนูมันน้อย....แต่แจ๊คบุญเยอะ..ได้หนูมาไง 55555

แล้วพี่แบทของหนูหายไปไหนอะ.....ทำไมไม่มาหาหนูเนี่ย..งอนนะเนี่ย

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    Happy BirthDay จร้า น้องปิ่น ช้าไปนิด ไม่ว่ากันนะ..............................:D:D:D

10. pinnup

73
    11
    0

แทงคิ้วค่ะพี่เอ็กซ์.....:D:D

11. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    HBD. ด้วยนะ หมูปิ่น

12. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    (มาช้าดีกว่าไม่มาคับ ) สุขีสุขังพะลัง ขอให้มีความสุขทุกๆวันคับสุขภาพแข็งแรง

13. pinnup

73
    11
    0
    แทงคิ้ว ฟิตโช่ นะค่ะ ที่มาแฮป (แต่แจ๊ค โช่พูดไม่เพราะอะ เรียก หมู) ตุ๋ยตูดเลย

ขอบคุณช้างน้อยด้วยค่ะ......

14. nickie-junior

nickie-junior New Member Member

163
    34
    0
    Happy Birthday ย้อนหลังด้วยลูกหมูน้อย ขอให้หมูน้อยมีฟามสุขเยอะๆ
    มีแฟนหล่อๆ (ข้อนี้รีบอธิษฐานเลย ถ้าช้าเด๋วโดนราหูเข้าครอบงำ อิอิ แต่สงสัย
    จาช้าไปและ) มีตังค์ใช้เยอะๆ สุขภาพแข็งแรงนะจ๊ะ

:love::love:

15. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    สุขสันวันเกิดนะขอให้มีความสุขมากๆการงานรุ่งเรือง...การเงินเพิ่มพูน.....ความรักราบรื่น....ไอ้อ้วนดำอยู่ในบรรชา...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้