ใครเคยเห็นหรือหากระจกปัดหลังของ Si ได้บ้างคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย jeffrykub, 30 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jeffrykub

jeffrykub New Member Member

340
    1
    0
    ไม่ใช่ติดหลอกนะคับ ผมเห็นมาแล้ว จะมาพร้อมแผงพลาสติกด้านหลังครับแต่ซื้อไม่ทัน
    ถามคนที่ได้มาเค้าบอกว่าได้มาจากญี่ปุ่นแต่หายากเพราะรถคูเป้น้อยมากครั
    ใครพอรู้ว่าจะซื้อได้จากที่ไหนรบกวนบอกด้วยนะคับ
    ขอบคุณครับ
    089-760-7272

2. แล้วติดหลอกมันสวยเปล่าคับ
    ใครเคยติดหลอกๆมาแล้ว ลงรูปให้ดูหน่อยจิ

3. EXCEED_NOTE

EXCEED_NOTE New Member Member

86
    1
    0
    มีด้วยหรอ เคยอยากได้เหมือนกันไม่คิดว่าจะมีนะเนี้ย

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    นั่นดิครับไปดู si ในเมกาก็ไม่เห็นมีสักคัน ถ้ามีราคาคงพอๆกะ ซันรูฟแน่นอน

5. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    เคยเห็นน้องที่รู้จักคนนึงใส่ แต่ไม่รู้จริงๆว่าจริงหรือหลอก
    มีรูปให้ดูเป็นแนวทางล๊ะกันนะคะ:)

View attachment 1137232

6. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รถพี่ Gun_dc2 ใช่มั้ยคับ

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เท่าที่รู้มาของตรงรุ่นไม่มีหรอกครับ ที่ใส่ๆก็เจาะกระจกเอา

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    คันเหลือง นั่น ของ "คนที่คุณก็รู้ว่าใคร" ครับ
    เท่าที่ผมรู้เค้าไม่ได้ติดหลอก แต่ต่อให้ใช้งานได้
    กระจก ก็เจาะกันไป ส่วนแผงหลังเค้าเอาของ 4 ประตูมาแปลงครับ
    คันนี้ถือเป็นรถในตำนาน ครับ

9. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    คันนี้ติดตามการทำมาตลอดคับ

10. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    แล้ว ซันรูฟ ตรงรุ่นยกหลังคาเนี่ยแพงมั้ยอ่ะ :confused: :confused:

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆ คิดอยู่แล้วว่าต้องคันนั้น ไม่นึกว่าจะมีคนเอารูปมาลงไวกว่า

เท่าที่เห็นใน coupe ก็มีพี่คันนั้นคันเดียวนะ :D

12. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :D ต้องมาจาก USA อย่างเดียวเรยครับ เค้าว่า หลังคาบานล่ะไม่กี่ตังค์ แต่ค่าส่งอาจจะ 2หมื่นกว่าได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้