ช่วยแนะนำร้านขายโช้ค Showa, Mugen, Spoon ให้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย sawas, 6 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sawas

sawas Member Member

56
    3
    8
    ไม่ทราบว่าพอจะหาได้ที่ร้านไหนครับ
    ที่มีขายโช้ค+สปริง มาทั้งชุดเลย
    ทั้งของ Showa, Mugen, Spoon แบบตรงรุ่น Jazz
    มือ 2 ขอแบบราคาไม่แรง แต่สภาพกิ๊กเลย

ท่านใดทราบรบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยครับ
    อยากได้ชื่อร้าน และเบอร์โทรครับ

ขอบคุณครับ
    :)

2. k_motec

k_motec New Member Member

5
    0
    0
    มีมือหนึ่งอ่ะคับ สนใจไม๊เอ่ย เป็นของ j's racing by showa คับ กระบอกทอง:D

3. sawas

56
    3
    8

ขอราคาด้วยครับ (แต่คงแรงน่าดู)
    ยังไงช่วย PM มาบอกด้วยน่ะครับ
    :)

4. sawas

56
    3
    8

มารอคำตอบครับ:)

5. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    spoon 35000

js racing 26000

mugen 38500

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........เอาปล่าว..ของ e-spec ปรับ 32 ระดับ.....14000 บาท

....pm..มาละกันถ้าสนใจ

7. tuppee

tuppee New Member Member

25
    0
    0
    น่าสนครับ
    แล้วยี่ห้อนี้รับประกันยังไงครับ

8. VTECstore

VTECstore New Member Member

10
    0
    0

ขออนุญาติครับ

www.VTECstore.com

===========================================================

SALE! SALE! SALE!

โช้ค SPOON / MUGEN Jazz GD = 16,000- สภาพนางงาม

==========================================================

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้