บ้านหลังใหม่ของชาว Skyline

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GOF C110, 17 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สวัสดีครับทุก ๆ คนจากการที่พวกเราทุกคนตกลงพร้อมใจ

ให้มีการย้ายบ้านใหม่ของชาว Skyline Club แต่บ้านนี้ก็ยังคงใช้งานอยู่

เรายกว่าบ้านอีกหลังแล้วกันนะ ขณะนี้พร้อมใช้งานได้แล้ว

อยากให้เพื่อน ๆ เข้าไปลองใช้งานแล้วช่วยกันแนะนำด้วยว่าจุดใดที่ต้องมีการปรับปรุงเพิ่มเติม

รูปแบบขณะนี้อาจจะไม่โดนใจไปบ้าง แต่ก็สามารถปรับปรุงได้ครับ

ลองเข้าไปใช้งานกันนะที่

www.skylineclub.net

ขอขอบคุณสมาชิกที่ได้ช่วยกันสมทบทุนในการย้ายบ้านครั้งนี้

:) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)

2. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    ได้บ้านอีกหลังเพิ่มแล้วครับ

ขอต้อนรับสู่บ้านหลังใหม่ด้วยคนครับ ยังอบอุ่นเป็นกันเองเหมือนเดิมครับ:)

3. ว้าว.....

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ง่าา

ทำไมเข้าไม่ได้อ่าาาคับ

5. eNjoii

eNjoii New Member Member

4
    0
    0
    ดีเลยคับ

จาได้มีการรวมตัวกันเหนียวแน่น

อิอิ

6. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    เพื่อน ๆ ครับได้เข้าไปใช้งานบ้านหลังใหม่กันหรือยัง

หลังจากที่เราไปลงทะเบียนแล้ว อดใจรอประมาณ 1-2 วันก็จะผ่านการ Activate จากคนหน้าตาดี ได้ทุกคนแน่นอนครับ

ผมอยากให้เพื่อน ๆ ช่วยกันทดลองใช้งานดูครับ

บ้านหลังนี้ก็ยังคงเปิดให้คำแนะนำอยู่บ้าง เล็กน้อย ต้องขอขอบคุณทาง RCWEB ที่มีพื้นที่ให้เรา

:) :) :) :) :) :)

7. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เข้ามา ติชม แนะนำ แก้ไข ได้นะครับ เพื่อนำไปปรับปรุงให้ดีขึ้น www.skylineclub.net

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้