สมาชิกใหม่ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย peterpaan, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peterpaan

peterpaan New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ทุกท่านผมขอเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนครับผมชื่อแพนครับเพิ่งจะหัดขับคาร์ทครับวันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมได้ไปพัทยากับเพื่อนๆและได้แวะขับคาร์ทเป้นการขับคารืทครั้งแรกเลยครับชอบมากๆครับมันมากขับครั้งแรกนี่ลงจากรถแทบไม่ได้เลยครับขาสั่นไปหมดแต่ก็สนุกดี ก้เลยอยากจะขับคาร์ทแบบจิงจังดู ยังไงก็ของฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

2. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ยินดีครับยินดีต้อนรับ

3. Keng-Castrol

Keng-Castrol New Member Privilege

40
    0
    0
    แสดงว่าสั่นสู้นิ.....

เข้ามาที่สนาม MSL ก็ได้ครับ ถ้าอยู่ใกล้ ที่นี่ อาจารย์ เพียบ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

5. peterpaan

4
    0
    0
    ครับพี่ผมก็กะว่าจะไปอยู่เหมือนกัน เดี๋ยวหาเวลาว่างก่อนครับกว่าจะเลิกงานก็ห้าโมงครึ่งแล้ว แล้วกว่าจะขับรถไปอีกก็ป่าเข้าไปเกือบสองทุ่มแล้วครับ

6. peterpaan

4
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับที่ต้อนรับน้องใหม่อย่างผม นี่ตามพี่กิตติมาจากบ้านใหม่เลยนะเนี่ย

7. sukritt

sukritt New Member Member

33
    0
    0
    MSL ครับ เป็นกันเองดีครับ

8. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ด้วยความยินดี......ยินดีต้อนรับครับ

9. peterpaan

4
    0
    0
    วันนี้ผมไปขับกับเพื่อนมาสนุกมากครับ ได้คุยกับพี่ไก่วันนี้สนุกดีครับ พี่ไก่เป็นกันเองมาก ขับ4 จังหวะนี่ขับยากกว่า 2 จังหวะอีกครับวันนี้ทำเวลาได้ 38 กว่าๆ (อายจัง)ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ไก่มากครับที่ได้ให้ความรู้เล็กๆน้อยซึ่งถือว่าเป็นคว่ารู้ที่ดีมากๆถ้าอาทิตย์หน้าว่างเดี๋ยวจะแวะไปอีกนะครับ

10. sukritt

sukritt New Member Member

33
    0
    0
    ไม่ต้องอายครับพี่ ผมขับแรกๆก็ยิ่งกว่านี้อีกครับ ตอนนี้ก็ใช่ว่าจะเร็วอะไรแต่ดีขึ้นนิดนึงครับ ยินดีต้อนรับครับ

11. สาว18

สาว18 Guest

0
    0
    0
    อยากขับเก่งลงเรียนกับจารย์ยะ77รับรองผลงานแน่นอน มีใบประกาศให้ด้วย รับสอนทุกจังหวะเลยคะเพื่อนหนูได้ยินมา เชิญพวกพี่ๆติดต่อที่สนาม MSL ได้คะ

12. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    สอนไม่เป็นได้รับสวนแต่ถ้ากิจกรรมเข้าจังหวะพอเป็น:D

13. Bob_powerslide

Bob_powerslide New Member Member

167
    0
    0
    โอ้วอาร์ทตัวพ่อออกมาแถลงแล้ว :D

14. สาว18

สาว18 Guest

0
    0
    0
    เทพบุตรชาวคาร์ท

พี่ยะนี่จะพูดจะทำอะไรก็ดูดีมีเสน่ห์ไปเสียหมดเลยนะคะ พ่อเทพบุตร..........

15. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    พี่ยะคับ เปิดสอนเมื่อไรคับ ผมจะสมัครคนแรกเลยคับ
    อยากเรียนกับอาจารย์ยะจริงๆ เพื่อนๆคนไหนอยากเรียนก็ติดต่อได้นะคับ

16. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เห็นรูปอานาจานยะยังงี้ สาว18 คงเป็นลมชัก น้ำลายฟูมปาก เป็นแน่ๆ

17. ccat

ccat New Member Member

155
    0
    0
    อานาจานยะนะครับคุณกิตติไม่ใช่ยาปราบศัตรูพืชนะครับ:D

18. pikbirel

pikbirel New Member Member

30
    0
    0
    ยินดีด้วยครับที่เข้ามาวงการคราท์สี่จังหวะเป็นครั้งแรก.....................มีไรเกี่ยวกับฝ่ายเทคนิคยินดีให้คำปรึกษาครับ..................pikbirel""""""""""""สองจังหวะและสี่จังหวะ.................เชิญครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้