เปลี่ยนโฉมคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย papaman, 16 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    ใช้ตัว 98 อยู่อยากเปลี่ยนเป็นตัวlev คับ
    ต้องเปลี่ยนส่วนไหนบ้าง และที่สำคัญต้องใช้งบประมาณเท่าใหร่คับ
    สั่งศูนย์จะคุ้มไม๊

2. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    เห็นมีในกระทู้ขายอยู่เหมือนกันคับ แก้มซ้าย-ขวา+กันชนหน้า+ไฟหน้า+กระโปรงหน้า ประมาณเนี้ย

รอท่านอื่นมาเพิ่มเติมอีกที :D

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เพิ่มจากด้านบน ต้องมีคานหน้าด้วยครับ งบไม่น่าเกิน 15000 เฉพาะค่าของ
    ขึ้นอยู่กับหาได้ถูกหรือแพง ค่าสีแล้วแต่อู่เลยครับ เบิกศูนย์เฉพาะไฟหน้าก็พอครับ

4. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    รู้สึกต้องมี เหล็กหรือคานที่อยู่ใต้โคมไฟหน้าด้วยนะครับ

5. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ผมใช้ตัว Lev ยังแอบชอบตัว 96 เลยครับ

ไม่ต้องเปลี่ยนหรอกครับ แ่ต่งดีๆ สวยนะตัว 96 เนี่ย :D :D

6. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    เห็นด้วยครับ ผมชอบลิ้นtype r มันสวยดี

7. ไปคู่หน้าเบิกศูนย์ 5 พันกว่าบาท :)

8. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ เปลี่ยนเรย สวย แน่นอน

9. papaman

papaman New Member Member

53
    4
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับ
    งบเริ่มบาน หลายอย่างเหมือนกันนะนี่ จะคุ้มป่าว หรือว่าจะเปลี่ยนแต่กันชนหน้ากะหลังดี
    มีแนะนำมั้ยคับ

10. nepjune24

nepjune24 New Member Member

12
    3
    0
    เอาไปลบคิ้ว ใส่ลิ้น Type R รับรองแหล่มเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้