ช่วยบอกวิธีติดกันสาดek96ที่ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย werasak96, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. werasak96

werasak96 New Member Member

10
    2
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยครับพอดีผมซื้อกันสาดjapan ek มานะครับแล้วมันมีกิ๊บอยู่แต่ผมลองทาบดูยังไงมันก็ไม่ตรงไม่รู้วิธีใส่นะครับผมกวนผู้รู้ช่วยบอกวิธีที่ครับผมใช้ek96เดิมนะครับ เพราะตอนนี้ซื้อมายังไม่ได้ใส่เลยไม่กล้ากลัวกิ๊บหักครับถ้ามีรูปบอกก็ดีนะครับรบกวนชาวekหน่อยครับ ขอบคุณครับ:cry:

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    โดยคุณโจ >>>>ksaEK97<<<< ครับ

3. werasak96

10
    2
    0
    ชอบคุณมากครับคับ พี่โจ น่าจะอีกนานกว่าจะติดเสร็จคงต้องแปลภาษาอีก..อิอิ ขอบคุณจิงๆครับ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ตามน้านเลยครับ

5. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    จ้างที่ศูนย์ใส่ให้ดีกว่าครับสามร้อยกว่าบาทเอง ล้างรถให้ด้วย

6. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ติดได้หรือยังนะ

อธิบายที่มาของคู่มือนี้หน่อย วันนี้โทรมาก็อธิบายไปรอบนึงแล้ว พอดียุ่งๆรีบๆ ไม่รู้เข้าใจหรือเปล่า

พอดีช่วงนี้ไม่มีเวลาเข้าบอร์ดเท่าไหร่ ตอบก็ตอบได้สั้นๆ อาจทำให้เช้าใจผิดได้ (ช่วงนี้ผมมึนๆ เบลอๆ นิดหน่อย :D )

ที่บอกว่า "โดยคุณโจ >>>>ksaEK97<<<< ครับ" หมายถึงว่าผมได้มาจากพี่โจ (ksaEK97) Mod ของบอร์ดเรานี่ล่ะครับ พอดีผม Save ไว้เลยเอามาให้ดูอีกรอบ และผมไม่ใช่ชื่อโจครับ ผมโอครับ

สรุปแล้วกัน ทั้งหมดนี้เครดิตให้ คุณโจ >>>>ksaEK97<<<< ครับ :cool:

7. werasak96

10
    2
    0
    ขอบคุณมากครับติดเสร็จแล้วครับใช้เวลาไป3ชม.เจ็บนิ้วไปหมดเลยตอนติดกิ๊บนะครับดีนะไม่เสียค่โง่ให้ร้านใส่ให้นะครับ มันติดยากไอ้ตอนที่ใส่แหวนนะครับ...อิอิยังไงก็ขอขอบคุณทุกคนครับ

8. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ของผมให้ศูนย์ติดให้ครับ เค้าติดให้ฟรีอะ

9. nu_tspc

nu_tspc New Member Member

75
    7
    0
    ผมก้ติดเองไม่รู้ถูกป่าว ดูเหมือนขอบยางกรจกด้านในมันจะเข้าได้ไม่เหมือนเดิม ป่าวคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้