เลขเครื่องมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ เครื่อง 2t คาบู1600

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย powerballก็แค่เสรีไทย, 9 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ทราบว่ามันอยู่มุมไหนครับมองหาไม่เจออ่ะครับ.......ขอถามรวมเลยล่ะกันน่ะครับ....แล้วก็ใครพอจะทราบราคากันชนใส่หน้าแหลมแบบเล็กมั่งครับว่าราคาประมาณเท่าไหร่ครับ.........กระจกมองข้างเดิมด้วยครับ2ข้างเลย.........ขอบคุณครับ

1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เลขเครื่อง....ป๋มไม่เคยก้มไปดูเลยคร้าบบบบบ

เด๋ววันนี้....ไปดูมาให้คร้าบบบบป๋ม

กันชนเล็ก....กับกระจกข้าง......โทรถาม คุณเติ้ล....086-633-8486 ได้เลยคร้าบบบบบบบ

2. MuhMuh

MuhMuh New Member Member

73
    0
    0
    เครื่อง 2T เลขจะอยู่ฝั่งไอเสีย ตีลงที่บล็อคด้านข้าง
    ตำแหน่งประมาณเหนือๆ ช่องเสียบเหล็กวัดน้ำมันเครื่องครับ

3. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    จัดไปตามนั้นครับ ของ 3ที ก็เหมือนกันครับ :)

4. tommy@

tommy@ New Member Member

106
    0
    0
    อยากรู้จังเครื่อง2t วิ่งความเร็ว100กม/ชม รอบเครื่องอยู่ที่เท่าไรคับ

5. MuhMuh

MuhMuh New Member Member

73
    0
    0
    2T กับเกียร์ T50 ของผมวิ่งสามพันรอบได้ความเร็วซักเก้าสิบนิดๆ เท่านั้นครับ
    ปกติก็วิ่งแค่นี้แหละครับ อิอิ วิ่งร้อยก็น่าจะซัก3200-3400 รอบมั๊งครับ(มั๊งนะ)
    เดี๋ยวนี้ชอบรักษารอบไว้ที่สามพันครับ เหมือนจะกำลังดี ประหยัดน้ำมันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้