ถึงพี่เก่ง เข้าม่ายได้อ่ะครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย กข-2394, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กข-2394

กข-2394 New Member Member

497
    0
    0
    พอดีผู้ดูแลบอร์ด takracingclub
    มันเข้าใช้งานม่ายได้อ่ะครับ
    เลยให้ผมมาบอกพี่เก่ง
    จัดการให้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

2. tak_racing

tak_racing Guest

0
    0
    0
    โดน hack เหมือนคนอื่นหรือป่าวครับ

ผมเปนผู้ดูแลบอร์ดของ TAK RACING CLUB
    เข้าไม่ได้มาหลายอาทิตแล้วครับพาสก้อไม่เคยเปลี่ยน
    ทำไมเข้าไม่ได้ครับช่วยแก้ไขให้ทีครับพี่เก่ง
    สมาชิกเลขที่: 68043

ข้อความจาก vBulletin
    คุณได้ใส่ชื่อผู้ใช้งานหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาคลิกปุ่มกลับไปเพื่อลองใหม่อีกครั้ง แต่คุณอย่าลืมว่ารหัสผ่านตัวอักษรใหญ่และเล็กแตกต่างกัน ถ้าคุณลืมรหัสผ่าน? คลิกที่นี่!

คุณได้พยายามเข้าสู่ระบบ [ARG:3 UNDEFINED] ครั้งจากทั้งหมด 5 ครั้ง หลังจาก 5 ครั้งที่คุณพยายามเข้าไม่สำเร็จ คุณจะไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้เป็นเวลา 15 นาที

3. tak_racing

tak_racing Guest

0
    0
    0
    ยังเข้าไม่ได้เหมือนเดิม

ช่วยด้วยครับ

ไม่ได้เล่นมาหลายอาทิตแล้วคร้าฟฟฟฟฟฟ

พี่เก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้