ใครมีเสาอากาศ ของ p11 เสียๆบ้างครับขอบริจาค

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PreseaR10, 15 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    แบเสาผมมันเสียอะครับ แต่มันเสียแค่สายดึงเสามันขาด อะครับ มอเตอร์ทำงานปกติ

แบบใครมีเสาที่เสียๆเมอเตอร์พังๆขอรับบริจากหน่ออยครับจะได้เอามช่อมให้ใช้งานได้อะครับ

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ของผมยังไม่เสียครับท่าน...

แต่ผมว่ามีใครเคยลงกระทู้เกี่ยวกับ...

วิธีถอดเสาอากาศ..แล้วก็แปลงสายดึงอะไรนี่แหละ...

ถ้าจำไม่ผิดชื่อกระทู้ว่า...

"มาถอดเสาอากาศกันเถอะ" เนี่ยมั๊ง...

มีภาพประกอบเสร็จสรรพเลยล่ะ...

3. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ของผมหักปายครึ่งนึง

4. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ของผมโค้งสุดยอด แต่ว่ายังใช้ได้อยู่

แต่มอเตอร์เน่า

แต่ไม่ให้หรอกนะ

ผมหวง

(ยังไม่มีโครงการเปลี่ยนเลยครับ)

เด๋วไม่มีใช้อ่ะ

5. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    นั้นจิผมก็ให้มั้งชี้อยู่อย่างนั้นอะของผม อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้