ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากแต่งcelica Gen1

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย OliV3, 22 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OliV3

OliV3 Guest

0
    0
    0
    พอดีได้รับมรดกมาจากพ่อ Toyoto celica Gen1 ครับ อยากจะแต่งให้เนี๊ยบๆไปเลยครับ ด้านในรถนี่คงต้องทำคอนโซนด้านหน้าใหม่หมดเลยครับ แอร์อีก และก็ช่วงล่างอีกครับ

มีใครรู้ร้านทำรถในกรุงเทพ หรือในพิษณุโลกที่ดีๆมั่งมั๊ยครับ

อยากทำทั้งคันเลยทำอะไรที่ร้านไหนได้บ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับเป็นมือใหม่

ขอบคุณครับ

2. ottoZA

ottoZA New Member Member

6
    0
    0
    ชื่ออะไรหรอ เราก็อยู่ที่พิษณุโลก เราก็ TA22
    กำลังทำสีเลยไงโทรหาได้นะ 081-3794403
    จะได้มีเพื่อนเรามีอู่ทำดีไม่แพง

3. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    น่าอิจฉาจัง ได้รับเซลิก้าเป็นมรดกจากคุณพ่อ
    ยินดีด้วยนะครับ
    มีคุณตี๋ Celica666 อีกคน ที่อยู่พิษณุโลกครับ

4. ottoZA

ottoZA New Member Member

6
    0
    0
    ไม่ทราบว่าพี่เขาใช้รถสีอะไรครับ ใช่สีแดงหรือเปล่าครับถ้าใช้เห็นพี่เขาจะขายอยู่อะครับ

5. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    คุณตี๋เค้าใช้ KE10 ครับ แต่หา Celica อยู่เหมือนกัน
    ที่บอกเผื่อคุณตี๋เค้ารู้จักร้านดีๆครับ

6. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    เอาไปชมกันครับ

ใจผมก็ชอบนะครับ GEN1 พ่อดันขายไปซะก่อน ไม่งั้นได้เอามาซิ่งแน่ รุ่นไฟท้ายแบบGTOด้วยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้