ท่อไอเสีย 4g63T

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย acdc, 19 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. acdc

acdc Guest

0
    0
    0
    4G63T RVR เดิมๆ เปลื่ยนท่อ + พักกลาง + พักปลาย อย่างไรดี ถึงจะวิ่งและเงียบครับ มีร้านน่ะนําไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ท่อส่วนมาก เดินมายังไงก็ดังคับ มันอยู่ที่พักปลาย ถ้าจะให้เงียบๆ ก็ใส่ตัว hks super drager อะคับเงียบ เคยใส่อยู่

3. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ผมพึ่งถอด HKS Super Drager พอดี ตีมาสำหรับหลบถังน้ำมัน e-car ดูได้ในกระทู้ซื้อขายครับ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ท่อสแตนเลส 2.5 นิ้ว + หม้อพักเก่าญี่ปุ่น ใส้ตรง 2 ใบ ใบหลังใหญ่ๆหน่อยเท่าที่จะใส่ได้ ที่ให้ใช้หม้อพักญี่ปุ่นเพราะใยจะดีกว่าของบ้านเรา และ ความเงาของสแตนเลสจะทนกว่า.......ผมทำมา 5 ปีแล้ว ยังวิ่งดีและเงียบอยู่เลยครับ......ผมซื้อหม้อพักจากเซียงกง....ยกมาทั้งราว 4,500 บาทแต่ใช้เฉพาะหม้อพัก....แล้วก็เดินท่อสแตนเลสที่ร้านประดิษฐ์ยนต์ แถวรังสิต 4,000 บาทครับ...........สนใจลองโทรไป 084-1143366 .....................:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้