ผลอันดับ 1-3 งาน MRC Drag วันที่ 11 ต.ค. 51

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ดูที่มุมล่างขวาของแต่ละแผ่นนะครับ คนที่ได้ถ้วยคืออันดับที่ 1-3 ของแต่ละรุ่น
    คนที่ผมขีดถูกคือคนที่รับถ้วยไปแล้วในวันงาน คนที่ยังไม่ได้รับก็ติดต่อผมได้ที่ 086 309 4200
    คนที่ยังไม่สะดวกมารับก็รับได้ในมิตติ้งหน้านะครับ วันที่ผมจะประกาศอีกที

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีด้วยกับ ทุกท่านที่ได้ถ้วยรางวัลนะคับ เเละขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่มาร่วมงานด้วยคับ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอบคุน พี่ประทีปครับ ที่ เอามาบอก
    และ ขอบคุน พี่น้องทุกท่านด้วยครับ ที่ มาร่วม งานกัน

4. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ยินดีกับทุกท่านด้วยนะครับ ที่ไปแข่งขันและได้รับรางวัล ในวันนั้น

5. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ยินดีกะคนที่ได้ถ้วยด้วยนะจ๊ะ แต่งอนไอ้พวกบอกจะมาแล้วไม่มา....งอนแม่งแล๊ววว....

6. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    ใครก็ได้ช่วยง้ออีข้างบนหน่อย.. แต่คงยาก เพราะมันไม่มีนม

7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขอบคุณคับ..

8. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    ลายละเอียดครบถ้วนดีครับ ขอบคุณครับ

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    โทดหว่ะเพียว พอดีรถพังเปนไรไม่รู้ check engine ขึ้นอะ เลยเอาไปเซ็คโค๊ตที่ศูนยืมาหว่ะ ไว้งวดหน้าถ้าไม่ไปให้มรึงเตะเลย ดีกานๆ นะ จุ๊บๆๆ5 55

10. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    โดนด้วยนี่หว่าเรา

ขอโต๊ดก๊าบพี่เพียว อิอิ

11. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ดีใจด้วยครับ

12. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ยินดีด้วยคับ

เก่งจังเลย อิจฉาๆๆ

13. Red Evo Thailand

Red Evo Thailand New Member Member

861
    4
    0
    ยินดีกับทุกรางวัลน่ะคับ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้