รบกวนถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Chew_Chew, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ผมเป็นคนนึงที่ชอบ MR2 มากๆๆ อยากหาซื้อมาใช้ซักคันนึง

แต่ผมมีงบค่อนข้างจำกัดอ่ะครับ

เลยอยากถามราคารถซักหน่อยครับ

เครื่อง 3s-gte non air เกียร์ ธรรมดา

หลังคา T-Bar

แต่งนิดหน่อย

เรื่องสีไม่เกี่ยง

ราคารถจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

2. เท่าที่เคยเห็นจะอยู่ประมาณ 650000 บวก ลบ นิดหน่อยครับ

แต่อาจจะมีตำหนิบ้าง เช่น ภายในโทรม ขาด พลาสติกภายในแตก ยางเก่า เครื่องมีปัญหา พวงมาลัยรวน ทำนองนี้

ผมแนะนำให้ดันงบไปที่ 670000 - 680000 ครับ แล้วจะได้รถที่เจ้าของดูแลดีๆ อะไรนิดอะไรหน่อยเสีย ก็เบิกใหม่ สรรหาแต่ของดีมาใส่รถครับ :D

3. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบางทีถูกกว่ากันไม่เท่าไหร่แต่ต้องซ่อมอีกเยอะครับเลือกสภาพดีกว่าครับ

4. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ

ที่แว๊ะมาให้ความรู้ครับ

ตอนนี้กำลังดูอยู่หลายๆคันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้