Tuned by ที่เราไปถ่ายกันวางเเผงเเล้วนะก้าบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย SW-20->00GT, 10 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    พอดีไปเจอเลยโทรถามพี่ไปป์ว่าใช่ป่าว หน้าปกเปน รถสี่คันสี่เเบบตามรูป ฮารถพี่ทัต พี่โอม เครื่อง3-SE สงสัยย่อมาจาก S.E. (Super Engine)รึเปล่า555 รูปสวยดีคับ ขอบคุณพี่ไปป์นะคับ ไว้มีตกันอีก ผมจะเก็บตังซื้อ สปอร์ตคันใหม่ซักวัน ยังไม่รู้เลยว่าอะไรดีเเต่คงอีกนาน ...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤศจิกายน 2008
  2. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ไว้ MR2 ออกตัวใหม่แล้วค่อยถอยมาก้อได้วิน

แบ่งให้นั่งมั่งนะ :D:D:D

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ขอบคุณไปป์เหมือนกัน ได้ลงหนังสือด้วยเขินจัง แบบว่า จิงๆต้องรถ นายทัด only นะ

S.E. (Special Editionl) ต่างหาก

4. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    อ่ะน๊า3se นี่มันเครื่องในตำนาน พันก่าม้า ^^
    ดูดิ่ ขนาดโมเดลเอ็มอารทู ล้อยังหายอีกอ่ะ
    น่าน้อยใจจัง T_T

5. SW-20->00GT

142
    1
    0
    หนูโชว์ เบรค คาร์บอน พาลาซะติก ตะหาก คล้ายๆคาร์บอนเซรามิค555 ปล. เเม่บ้านเช็ดฝุ่นบนชั้นทีหลุดเปนชิ้นๆเลยครับ Skirt Borderที่บรรจงทำ ก็หลุด ล้อก็หลุด เฮ้อ...:sad:

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    อ้าวหรอคับ
    55555+

ได้รถใหม่ยังคับวิน

7. SW-20->00GT

142
    1
    0
    ยังเลยพี่... คงอีกนานกว่าจะมีปัญญาซื้อ พวกสปอร์ตๆน่ะครับ... :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้