กลับบ้านได้ซะทีนะนอนอู่ มานานจัดแล้วคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย golf_nothing69, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    ห้องเครื่อง mr2 ตอนแรก ดูไม่ได้เลยคับ งวดนี้ไหน ๆ จะทำเครื่องแล้ว ก็จัดแจงซะทีเดียวให้มันเสร็จ ๆ ไปเลย กว่าเสร็จเลยล่อ ไป หลายเดือนเลย

2. golf_nothing69

golf_nothing69 New Member Member

110
    1
    0
    กว่ารถจะเสร็จ เบาะ tomcat ก็ตกรุ่นแล้วเลยโดน เบาะบาย stardea อีกหนึ่งคู่
    แต่สำหรับเครื่องแรงม้าที่ได้มาสำหรับแก๊สโซฮอล์ บูส 1.6 บาร์ไ ด้ 486 แรงม้า ก็ประทับใจกับการขับรถกลับบ้านวันแรก

3. absolutfreak

absolutfreak New Member Member

123
    0
    0
    สวยสาดดดดด

เคยเห็นตัวจิงจั้งนานแล้ว อยู่อยู่พี่หนุ่ม ตอนน้านนนนนน นาน มาแล้ว

นี่เำิ่พิ่งได้กลับบ้าน

จนรถผมจะส่งเข้าอู่อีกรอบแระ

4. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    2วันก่อนเห็นรถคุณกล๊อฟวิ่งแถววิภา (หน้ารร.สุรศักด์) รู้สึกว่ากำลังจูนกล่องอยู่ รถสวยนะครับ.......

5. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    งาม... เเรง...ทะเบียนสวย... คนขับหล่อ...

6. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    สวยคับพี่กอล์ฟ
    งุงิ ๆๆ

7. mafia street king

mafia street king New Member Member

16
    0
    0
    ห้องเครื่องสวยดีคับ แรงม้าก้เยอะด้วย

8. Kakupee

Kakupee Member Member

49
    0
    6
    สวยงามครับ

9. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
  10. FitD

FitD New Member Member

9
    0
    0
    แรงดีจังครับ เห็นแล้วอยากกลับไปขับ MR2 อีกสักครั้ง เทอร์โบลูกใหญ่แรงปลายเวลารอบสูงดึงยาวๆ เป็นความรู้สึกที่สุดยอดจิงๆครับ สำหรับ SW20 ไม่มีวันลืมเลือน :cool:

11. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวยๆๆๆ มากๆๆๆๆ ครับ เครื่องเนียนมากๆ ยินดีด้วยนะครับ รถออกมาจากอู่แระ ของผมก็คงได้ออกมาเร็วๆนี้แระ ฝนหายแระช่วงนี้ ได้เวลาพ่นสีซักทีนึง เหอๆๆ

12. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    เยี่ยมไปเลยครับ ยังคงสวยไม่สร่างจริงๆ คันนี้

13. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    สวยโคตรครับ(ขอโทษที่พูดหยาบครับ)

14. am3door

am3door New Member Member

190
    0
    0
    สวยหว่ะคร้าบบบบบบบบบบบ

15. MAI374

MAI374 New Member Member

5
    0
    0
    สวยมากมาย ห้องเครื่องเนียนจริงๆๆ

16. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    วันก่อนเห็นที่สยาม สวยเหมือนเดิมครับกอล์ฟ

17. MPshop

MPshop New Member Member

12
    0
    0
    สเตปนี้ กินน้ำมันตกกี่โลลิตรอ่ะคั่ฟ...

18. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    สวยมากเลย คับ อยากแรงมั้งจัง ทำที่ไหนอะครับ ต้องใช้ประมาณงบเท่าไหร่คับเนี่ย

19. golf_nothing69

110
    1
    0
    เรื่องกินน้ำมัน ก็ไม่เท่าไรนะคับถ้าไม่เหยียบ แบบบูส มาบ่อย ๆ ดูจะกินกว่าของเดิมหน่อย

เสต็ปนี้ทำพี่เอกการาจคับ หมดไป 350000 ไม่รวมกล่อง ปรับบูสไฟฟ้า twin power ที่ของเดิมมีอยู่แล้วคับ
    แถมโดนเบาะพร้อมรางอีก 9หมื่น 555 จนเลยคับ ตอนนี้ว่าจะขายอยู่มีคนมาจีบ ๆ อยู่เหมือนกันคับ แต่ราคาให้มาแค่เลข 8 เอง อิอิ หมดงวดนี้ก็ 440000 เข้าไปแล้วอะคับ

20. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ฟังแล้วหนาววววววว :eek::eek::eek:

......สุดครับคันนี้

21. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    น่าเสียดายครับทำมาตั้งเยอะแล้วจะขายทำไมอะครับเสียดายแทน

รถสวย หาอยู่เลย ระหว่าง MR กะ 180

เลือกยากจริงๆ 2 รุ่นนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้