ขอประจาน VIOS สีออกดำๆ ล้อน้ำตาลไหม้ ที่ U-TURN หน้า สน.ลาดพร้าว ประมาณ 3 ทุ่ม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย vampire258, 11 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขอประจาน VIOS สีออกดำๆ ล้อน้ำตาลไหม้ มุ่งหน้าจาก นวมินทร์ ไป บางกะปิ ที่ U-TURN

หน้า สน.ลาดพร้าว และ สรรพากรบางกะปิ (ปากซอยนวมินทร์ซอย 2) คืนวันเสาร์ที่ 11 ตุลาคม ประมาณ 3 ทุ่ม ฝนตกด้วย

คุณแซงชาวบ้านที่เขาต่อคิวจะกลับรถกันอยุ่ แล้วคุณก็ซ้อนสอง มาอีกเลนนึงโดนไม่มีหยุดดูรถก่อนเลย

แล้วเลี้ยวตัดหน้ารถทางตรงที่กำลังวิ่งมาโดยไม่สนใจ เป็นเหตุทำให้ผมต้องเบรกกระทันหัน โดนชนท้ายอย่างรุนแรง ยุบถึงที่วางยางอะไหล่ในท้าย

โดยที่ผมรักรถคันนี้มาก ดูแลรักษามาอย่างดีไม่เคยโดนชนเลย ต้องมาได้รับความเสียหาย

เพราะความสนุก ความคึกคะนองของคุณ

089-4424488

แก้ไขล่าสุด: 12 ตุลาคม 2008
    nuneb18cr ถูกใจสิ่งนี้
  2. bully_69

bully_69 New Member Member

8
    1
    0
    เห้ออออออแย่............

3. 5L-GTE

5L-GTE New Member Member

46
    3
    0
    ขอแสดงความเสียจัยด้วยคับ

หลังรถติดสติ๊กเกอร์อะไรด้วยรึป่าวคับ

แถวๆบ้านเลย จะได้ช่วยดูให้

4. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    เ สี ย ใ จ ด้ ว ย น ะ คั บ

เ ฮ้ อ ๆ ขั บ ร ถ แ ย่ ๆ

5. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    แย่ครับพวกขับรถเห็นแก่ตัว

6. OoTooNoO

OoTooNoO New Member Member

265
    11
    0
    ขับรถไม่ได้เรื่องแบบนี้อย่าขับเลยดีกว่า
    ทำลายทรัพย์สินของคนอื่น

7. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    นิสัยไม่ดีเลย พอจะจำรายละเอียดอื่นๆได้มั่งไหมครับ

8. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    เป็นผม ชนแม่งแล้ว เจร็ด แมร่ง เกรียน

9. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    น่าเห็นใจครับ..
    เอาเป็นว่าเรามาช่วยกันทำให้ท้องถนน
    น่าใช้มากขึ้นเหมือนเดิมล่ะกันครับ..
    ไม่ต้องไปสนไอ้พวกที่คิดจะโชว์พาวหรอกครับ..

10. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    เพิ่งเจอเมื่อกี้เหมือนกัน VIOS สีดำ ตรงซอยแฮปปี้แลนด์

ผมเลี้ยวเข้าทาง The Mall ขับมาเลื่อยๆ มีมอไซค์อยุ่ข้างหน้า ผมมองกะจกหลังเห็นมาหยังเร็ว กดแตร
    แล้วเปิดไฟสูงตบไปตบมา ผมเลยชลอรถให้แซง มันก็ไม่แซง ผมก็ขับกวนบ้างแล้วจะจอดรอเลย มันกลับดับไฟ แล้วจอดข้างทาง
    ผมก็รอมันก็ไม่ขับมา พอผมออกรถมันก็ขับตามห่าง ๆ แบบไม่เปิดไฟหน้า จนผมเลี้ยวเข้าซอยบ้าน

ปล แม่งขับในซอยซะเร็ว พอเราจะเอามันดันจอด แม่งเอ้ย... (ไม่รุ้ไช่คันเดียวกันป่าว) ตอนเที่ยงคืนกว่าๆ ถ้าไช่ก็สงสัยกะลังขับกลับ

11. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    แม่งห้าวจังครับ

12. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ซะงั้นเลยเว้ย ก้อง
    เสียใจด้วยวะ
    ฟาดเคราะห์ๆๆ
    ยังไงๆก้อ
    ซ่อมเสดไวๆนะเว้ยยยย :D:D

13. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ถ้าจำทะเบียนได้ เรื่องยาวแน่ๆๆ

14. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เสียใจด้วยน่ะคับ...ต้องหั้ยมันมารอผิดชอบ

15. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    แย่จังเลยครับ

16. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เห็นใจมาก ๆ เลยคับ

ขอชื่นชมคุณที่มีความเป็นลูกผู้ชาย
    ทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ให้ด้วย
    แต่ไม่รู้ว่า อีกฝ่ายจะกล้าโทรไปป่าว ?
    ยังงัยก้อขอให้ซ้อมเสร็จไว ๆ น้า . .

17. benzene

benzene New Member VIP

98
    3
    0
    อ่านแล้ว ยั้วแทนคับ ก้อง ยังไง เอาใจช่วยซ่อมเสดเร็วๆนะคับ

ปล. เด๋วมันคงต้องโดนเข้าสักวันอ่ะ ไอ้สันดาน

18. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    เจอพวกขับรถไม่มีมารยาทอีกและ เสียใจด้วยครับ ยังไงก็ขอให้ลูกชายหายไวๆนะครับ

19. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ขอบคุณทุกความเห็นมากๆครับ

พอดีมันมืดมากแถมฝนตกด้วยครับ แถมพอวีออสกลับรถเสร็จรีบกดไปเลย

เสียดายเลยไม่ได้เห็นทะเบียน

20. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    ยังแค้นแทน

วันก่อนผมโดนวีออสใหม่วางมิด....

เบื่อจิงๆ มันก็รู้ว่าสู้ไม่ได้ยังจะมาขับกวนทีนอีก สาด

21. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เสียใจด้วยนะคับ ทำแบบนี้มันเดือดร้อนคนอื่นจริงๆคับ

22. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เซงแทนครับแบบนี้ ขอให้รถกลับมาหล่อไวๆครับบบ

23. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    เซ็งแทนเลยคับ...

เป็นการขับขี่แบบ"เฉิ้น ห้าว หนาน" มากๆ...:mad:

24. Sorn

Sorn New Member Member

42
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ
    แม่งเลวจริงๆ.........

25. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    ถ้าจำทะเบียนได้ สงสัยงานนี้ ยาว......

26. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เสียใจด้วยครับ รถซ่อมเสร็จไว ๆ ครับ คนไม่เห็นไรมากก็ดีแล้วครับ

27. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ขับรถแล้วทำให้คนอืนเดือดร้อน เลิกขับเถอะ

28. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ซ่อมเสร็จเร็วๆนะครับ มันขับแบบเนี้ยรับรองไม่นานเจอดีแน่

29. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ขับรถได้ "ชั่ว" มาก

30. plenun

plenun New Member Member

4
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ

joeblack ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้