..หาลูกสูบเครื่องเทอร์โบไซส์ 76 มิลครับ ใครพอทราบช่วยแนะนำหน่อยครับผม..

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ตามนั้นเลยครับ ลูกเทอร์โบ size 76 มิล

ตอนนี้เจอ E15ET 76 มิล

B6T 76 มิล

แต่หาไม่ได้เลยอ่ะครับ แล้วก้ไม่รุ้ด้วยว่าแข็ง ว่าทนแค่ไหน

ยังไงท่านใดพอทราบช่วยแนะนำหน่อยนะคร้าบบ :)

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    มีใครพอทราบมั๊ยคับ

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    อัพ อัพ ช่วยน้องผมด้วยนะครับ เดือดร้อน จริงๆครับ

4. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    Size 76 มีน้อยคับ แทบจะไม่เคยเห็นเลยคับ ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ 75 กันหมดคับ ที่เห็น 2 เครื่องด้านบน สำหรับ E15ET ผมว่าลองหาเบิกตามศูนย์ Nissan น่าจะมีนะคับ อันนี้พูดถึง std นะคับ ส่วน B6T มันไม่ใช่ขนาด 78 เหรอคับ??

ส่วนถ้าถามว่าทนมั้ย ต้องถามว่าจะเอาไปเล่นหนักแค่ไหนคับ

ขอให้โชคดีคับ

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    เป็นเครื่อง tec แคมเดี่ยว ป่าวครับ

ถ้าใช่ ขอย้ำ ถ้าใช่ก็หมดหวังอ่ะครับ เพราะผมก็เคยหาลูก 76 เหมือนกัน

หานานมาก มันไม่มีเลยอ่ะครับ นอกจาก เบิกใหม่อเมริกา ซึ่งแพงโคตรๆ

ขอให้หาได้นะครับ โชคดีครับ

6. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    จิงด้วยคับ ลงผิดๆ B6T 78 มิลคับ

ทั้ง 2 ตัว ปี 80 กว่า ทั้งคู่เลย หาไม่ได้เลยอ่ะครับ

7. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    เข้ามาเอาใจช่วย...

8. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    เอาลูก std. ใช่มั้ยคับ ถ้าใช่เดี๋ยวผมลองถามของ E15ET จากร้านที่ผมสั่งอะไหล่ญี่ปุ่นให้ดูคับ เพื่อว่าจะมีของหรือสั่งให้ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้