ต้น ก.ม. 8 เองครับ ใครพอรู้บ้างว่าหาบู้ดยางปีกนกบนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย สรศักดิ์, 6 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สรศักดิ์

สรศักดิ์ New Member Member

84
    0
    0
    ผมได้ใช้ ยูนีเทน มาได้เกือบปีแล้วชักทนไม่ไหวกับเสียงดังครับจึงอยากจะหามาใส่ใหม่ครับ
    ใครพอมีบ้างครับหรือร้านก็ได้ผมอยากเปลี่ยนเต็มแก่เลยเสียงดังจังขนาดเปิดเพลงดังๆแล้วจังดัง
    แข่งกับเพลงอีกเวลาทางขลุกขละ ขอบคุณครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ซื้อใหม่ทั้งชิ้นเลยซิต้น พี่ป็อปมีของ

3. skylab

skylab New Member Member

18
    1
    0
    ไปทำร้าน ป.เซอร์วิส สิครับไม่แพงด้วยงานออกมาดีด้วย 089 9277736

4. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    ซื้อมือสองทั้งปีกบนเลยครับ ผมเปลี่ยนอันที่สองแล้ว

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ...คุณป๊อบมีนะบูธปีกนกน่ะ..แต่เราเคยเอารถไปให้ช่างดูว่าไอ้ตัวนี้เสียจริงรึป่าว...
    ช่างมันดันเถียงเรานี่ดิ...มันน่าโมโหกว่าหาของไม่ได้อีก

6. kaikoun

kaikoun New Member Member

7
    0
    0
    เอารถไปตกหลุมมาเกิดอาการนี้เหมือนกันครับ

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    เยี่ยมจริงๆครับ เนียนมาสองคันแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้