ขอสอบถามครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย hassy, 14 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hassy

hassy Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ พอดีใช้ รุ่น r11 อยู่คับ แต่ ที่ฉีดน้ำปัดน้ำฝน ไม่ขึ้นเลยคับ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร สันนิษฐานว่า อาจจะเกิดจากมอเตอร์ กลับบ้านเก่าแล้ว ไม่ทราบว่า จะซื้อที่ไหนได้บ้างคับเปลี่ยนของใหม่ราคาประมาณเท่าไร หรือว่าใช้ของเก่า ดีคับ รบกวนแนะนำด้วยคับ ขอคุณมากคับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ของใหม่ตัวประมาณ 300 บาทครับถอดไปเทียบร้านอะไหล่ได้เลย

3. hassy

hassy Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ ที่กรุณาแนะนำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้